Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtajaza Wenyewe!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Oct 4, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo sherehe ya nini hapa...Ilikuwa ni Maulidi ya wadogo zako nini shekhe?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Heee wewe ndo yupi hapo?...naona hii studio ilikuwa bab kubwa.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi ni kesho JK atakuwa anahudhulia sherehe ya walimu uko Songea nakumbuka Slaa alitoa angalizo juu ya iyo sherehe
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Niko kulia na huyo kushoto ni my childhood sweetheart....sasa hivi ni mke wa mtu...mumewe Kanali wa Geshi.....''jojina habari gani ulikooo''
     
  6. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ahahahaha.......u luk so gud kaka and gogina alikua shy eeh?..nimependa viatu vyake..:tonguez:
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Viliitwa scooner(skuna) au cococo
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    naona ni enzi za mwalimu hizo, Tanzania hakuna mgodi wala nini, lakini elimu bree, matibabu bree, ni raha iliyoje, noja Slaa aje atukumbushe enzi
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Tulikuwa tunakaa Railway quarters...nguo zote duka la ushirika batiki...hapo ni Railways Club gerezani siku hizi sijui Paradise nini vile...
     
  10. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    cmz mlikua mnapendana hadi mnavaa sare?au cha wote?...........mi ckuepo bwana.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hakukuwa na choice ya kuvaa wakati huo.........
     
  12. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    sasa mbona kama mmefanya vice versa... bibi fuull ma shy kashika kiuno bwana umeshika mabega ulitakiwa ukamate kiuno mzee.... hahahahahahaha ila inaelekea ulikigundua kipaji chako papema... at that AGE.. tayari ushaanza kuangusha mojamoja na vibinti duh.
     
  13. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kuna post zilikuwa zimenikasirisha sana ... lakini hapa nakushukuru .. nimecheka sana. naona nende nikalale sasa.
    Halafu huwezi jua tofauti, wote wanaonekana vidume - except hivyo viatu vya kike
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Jojina amevaa blouse na sketi....jamani this was 1978....watoto enzi hizo wote ni sawa...hakukuwa na saluni wala vipodozi ndio maana tulifanana sana
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nitake radhi mkuu...ushamba wangu wa kutojua namna ya kuishikilia famee ni ushahidi tosha kuwa mambo nilikuwa sijayajua...
     
  16. J

    Jafar JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heri mimi sijasema
     
  17. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    hahahahahah haya baba narudisha maneno yangu... ila u r eyes can explain a lot... macho makavuuuu... sijui pale ulikua unaangalia "atupokigwe" asikuone jinsi ulivyokuwa umekamatia kifaaa .... akaleta songombingo baadae.....
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maadili ya kiislamu hayo!
    Hapo sio kweney ile disco toto la luxury pub siku ya idi?
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Powa kaka.....
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hizo ni zile enzi za yale mafuta ya manukato makali kabisa Ayu na Yolanda kwenye vimikebe vya bati. Ukijisiriba unang'aa kama jongoo!!! Wote hapo wewe na Jojina mnang'aa kwa Yolanda mkuu!!!:preggers:
     
Loading...