Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtairithi nchi kwa kufanya kura!! (I got this message, worth sharing)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sisimizi, Oct 25, 2010.

  1. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ujumbe huu utatufaa sana Watanzania, nimeupokea kutoka kwa mtumishi wa Mungu aliyejitambulisha kwenye attachment. Si wangu, msinifagilie bure!!! Hata hivyo, sifa na utukufu zimendee Mungu aliyemwezesha mtumishi huyu kuachilia ujumbe huu.
     

    Attached Files:

  2. M

    Mikomangwa Senior Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisimizi wewe ni mdogo lakini mambo yako ni makubwa. Umetoa elimu nzuri sana kutoka kwenye maandiko matakatifu.
     
  3. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2015
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huenda hii ikatusaidia sana.
     
Loading...