Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtahiniwa national form IV 2009 afa kwa ajali barabarani.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Konzogwe, Oct 9, 2009.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa afisa usalama wa taifa aishiye Mikumi Morogoro aliyekuwa akiendelea na mtihani wa kumaliza kidato cha nne unaoendelea kwa nchi nzima,amegongwa na gari wakati akiendesha pikipiki leo muda wa saa 11 jioni na kufa pale pale.
    Kwa habari zaidi muulizeni kamanda wa jeshi la polisi Morogoro ndg Andengenye.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze mahala pema peponi this is tooo sad!
     
  3. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2009
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaaaani nawapa pole wazazi wake I can imagine inauma saaaana. Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
     
  4. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Poleni wafiwa!!
     
Loading...