Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtafsiri wa filamu za kizungu kwa kiswahili!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by myao wa tunduru, Apr 26, 2012.

  1. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dah!huyu jamaa noma yaani nimetia timu maeneo nakuta wadau wanaangalia filamu aliyotafsiri!!ni zaidi ya vichekesho...
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio unaona leo?mbona tangu mwanzoni mwa miaka ya 1990???au umekosa cha kuposti mkuu?
     
  3. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kutazama ingawa nilikuwa najua yupo!!!password ya facebook nimepoteza ikabidi nipost humu kwa wasomi kama wewe profesa
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani kila kinachopostiwa humu ni lazima kiwe cha new millenium.
    Plus, kama wewe na kundi kubwa la watu wameona since the 90's, haimaanishi kila mtu naye ni hivyo hivyo.

    On top of that, this is a chit chat.
    Think big mkuu.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hii ni chit chat,au ulitaka apost mgongoni mwako?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    roho ya bpibpi yetu imezzimika, lete maji tuimwagie, akiamka atatueleza je kimetulia nini?

    (bibi akamwagiwa maji akazinguka)

    bibi anasema: Mwizi Masanja amekula akala nyama yote, hata akataka nimchinjie njiwa wa mabarua.

    Hii ni sehemu ya movie ilotafsiriwa nilowahi ona.
     
  7. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Tatizo wa2 hawaelewi jnc ya kutafsir. Unapofasir ki2 inabd ufasiri kulingana na tamadun na destur znazofungamana na lugha hucka. Ukitafsir km ilivyo hamna atakaekuelewa. May b yupo sahih lkn kwa kua mnataka tafsir ya neno kwa neno ndo mana mnamuona jamaa muongo. Ndo mana wanasema mfasiri cku zote ni msaliti wa matin anayoifasili.
     
  8. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    msomi spika alinipa makavu mpaka nikajiuliza nimekosea jukwaa nini!kumbe nilikuwa katika jukwaa sahihi!asante mwanasheria wangu kwa kunitetea
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kongosho....leo tukimkamata Rambo atatulezea kilichomtoa kanga manyoya!!!kipande katika movie niliyoiona jana hiyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, yaani hizi movie mie huniacha hoi.

    Kama hii ya Mwizi masanja ukiiona lazima ucheke sana.

    Eti barua imewekwa ndani ya chupa halafu mzungu anasema.

    Chupa ndani ya barua, afu kiswahili cha kisukuma hadi basi.

     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    hakuna kama Lufufu katika mpango mzima wa kutafsiri!
     
  12. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    umewahi kuinoa katuni ya Kirikou swahili version?tafuta ufurahi na watoto wako
     
  13. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Anita,nimegundua una upeo mpana sana kuhusiana na mambo ya lugha!
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kirikou 1 ametafsiri vizuri sasa ile ya pili yule jamaa wa mtongani ameboronga mpaka mtoto wangu imemchefua haiangalii kabisa. Ila yule Rufufu ni noma ametengeneza hela sana.
     
  15. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umenifungua macho mkuu!nilikuwa sijui kwanini watoto wanaipenda hiyo katuni ya kirkou...
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Huyu mnyamwezi anazingua sana!pilau hatafsiri manake style zake yeye anaelezea tukio!dah...sipati picha ndo anaelezea mchezo mzima!hahahha..jamaa anachezea ki bean cha demu!hhhahahah!
     
  17. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna moja ya vandame yupo na demu wake... Halafu jamaa anatafsiri uongo eti demu anamuuliza vandame., mbona hujaogaa? Ujue unanuka kikwapa.. Vandame anajibu...yes yes.. Nikiwa cjaoga ndo nawauwa maadui vizuri!.
     
  18. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,667
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa anaitwa juma khan wa mtongani yaani anatafsiri matukio badala ya maneno. unatakiwa utafsiri maneno ili usiwamalizie watu utamu halafu vizuri ukaacha watu wachanganue wenyewe matukio
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hahahahhahahhhaha!hiko kipande mtafsiri kamaliza yaani kapiga fiksi ya hatari dah!nikiwa sijaoga ndo nawaua maadui vizuri!hahhahhaha...
     
  20. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu nawezaje kupata Kirikou 1? nimesimuliwa jana nimetamani kuiona sana.... Nipo nje ya Tz kuna uwezekano wowote wakuipata?
     
Loading...