Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtafaruku cdm ni njama za maji taka toka ccm!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 14, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    • Nani anaifahamu NCCR ya 1995 iliyokuwa na wabunge karibu ishirini ilikoishia??
    Mnamkumbuka Masumbuko Lamwai?
    Lyatonga Mrema NCCR-TLP
    Mabere Marando NCCR-CDM
    Kilichotokea Raskazone TANGA-mahali ambapo Mrema aliokolewa na Bodyguard wake-Chama kilisambaratika na wengine kuneemeka kwa kupewa ubunge wa East Afrika na CCM
    • Nani anaifahamu CUF ya 1995 jinsi ilivyokuwa ya upande mmoja, Mwaka 2000 Mnakumbuka watu waliokimbilia Shimoni MOMBASA Kenya Toka Pemba?
    Fatma Maghimbi aliyeiongoza Chachake saivi yuko wapi-amehamia CCM na sijui kaahidiwa nini?
    Visiwani hasa Pemba Elimu Uraia iko juu na ndiyo maana imebidi wakubali matokeo CCM kwa kuamua kuwa na serikali ya umoja wa kitaifa, Ingawa kwa maoni yangu CUF wametereza, ilifaa waachiwe nchi
    • Nani anamkumbuka Warid Aman Kobouru aliyekuwa kiongozi mahiri Kigoma mjini aliyempeleka puta Premji, saivi yuko wapi alitimkia CCM akaiacha Chadema hadi leo Madiwani ni wengi CDM na CDM ndiyo inateua Meya pale.Sishangai kuona baadhi viongozi CDM kuonekana kuyumbishwa na mafisadi, Shauri yao waache wajiue wenyewe kisiasa ila ninachoamini ni kuwa watanzania wengi wanamapenzi ya dhati na CDM na Si mtu. Kumbukeni viongozi wa CCM ni wale wale na mbinu zao ni zile zile, hawana jipya ila kama hawako makini wafamu ya kuwa vijana tupo wengi ambao tuko dedicated kuamsha UMMA wa watanzania.
    Tusikubali kuyumbishwa na majambazi, CDM isonge mbele mtu akichoka aachie ngazi apumzike kwa amani kamani Mama Musori aliyetimkia NCCR labda anaamini kule hakuna matatizo.

    Thank You
    :A S-omg:
     
  2. z

    zawadi2007 Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono 100%. vijana muwe macho na makini ktk kuendeleza juhudi za kuwafahamisha wafuasi wa cdm wasiojua hili linaloendelea.
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    nimekusoma mkuu mjama hizi hazina tija kwani watanzania wengi wameanza kuelewa, watumie njia nyingine ya kujiimarisha wao sio kua vya vingine, hata hivyo hata nchi za wahisani hili wanlielewa upo mwisho wake, saa wameanzaisha magazeti ya kuliangamiza Taifa kila siku habari mbaya mbaya ya kuhsu vyama vya siasa pinzani na CCM
     
Loading...