Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaani kwetu Jei Efu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Apr 15, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hakuna ubaguzi wa rangi wala jinsia..
    ni mtaa ambapo unaweza kuwasilisha mawazo yako hata kama hukubahatika kuweza kusema (bubu) Glory to God
    ni mtaa ambapo unaweza kupata mitazamo ya wengine hata kama hukubahatika kuweza kusikia (kiziwi) Mungu mkubwa
    ni mtaa unaoweza pata burudani, habari pamoja na kupata kufahamiana na watu mbali mbali- wema na wasio wema (changanya na za kwako).
    God bless Jf founders, Mods na kisha membaz wote.

    NB. TANMO safarini from Dar kuelekea nyumbani Oldonyo Lengai. Bus No. T (sori haijaandikwa kwa tiketi)
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtaani kwetuu...napendaga watu kama nyie...mnaoisemea mema Jf...safari njema wangu...
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jei Efu ni mtaa unaopatikana duniani kote
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe mhariri wa gazeti la udaku mbona umepotea? Manake nna kaugonjwa kama ka wema sepetu ka kupenda media. Nilikuambia nimeacha bhange umenipotezea. Are we still friends? Wasalimie Oldonyo, uniletee vumbi.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    poa poa arifu. Pamoja
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    aisee ni kweli kabisa. Max mtu Bana..
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    King'asti hujambo dada? Shkamoo.. Aisee kuna watu skendo zilizidi wakaanza kutishia usalama wa mhariri. Turoho twenyewe si unajua nnato tumoja tu? Lol.. Ila hili la wewe kuacha mneli nna mashaka nalo, wewe ninayekujua uache ile kitu? Btw, salam zimefika, nitakuletea kibulu ya maziwa.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa alitulia...ukikaribia tuambie tuje kukupokea kijana
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    haina noma mkuu, ndo naitafuta wami hapa..
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    safari njema, kaa mbali na volcano hai
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ile bado tuli. Mpaka pale TB Joshua atakapotabiri otherwise. Lol
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    HAhhhaaa TB Joshua kawa 'jiolojisti' siku hizi?
    Mi staki kuwaza siku mlima Kilimanjaro itakavyoamka uwiiiiii,


     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu najichagua balozi wa mtaa huu, nisuluhisha kesi za ODM kamwibia Bishanga mwanamke, konnie ampiga Rejao ngumi ya macho.

    In case ukifufua gazeti la udaku nibip kwa Like nina Breaking News nyingi sana.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    lolz, jamaa ana fani zote yule.. Tuombe Mungu mlima ushindwe, manake....!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    nasikia harufu ya rushwa kwa huyu balozi wa kujiteua.........


     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Umefika wapi sasa? Nataka nikuandalie mtura ubebe take away


     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukishakuwa supastaa, ruksa kujiteua kwa lolote.

     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pia Maziwa mgando yamepotea Jf hatusaplaiwi tulishaanza kuyazoea!
     
  19. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unanitakia nini?

    Nimekuona unanisema sema wiki hii, hujui niko bize nakamuliwa Ikulu?

    Unataka kupoteza uraia wa jf naona.

     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Like... Tayari nimekudip aisee! Halafu kwenye meza ya Jf Udaku kuna skendo zako kadhaa..
     
Loading...