Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaalamu wa milipuko wa Alqaeda akamatwa

Discussion in 'International Forum' started by rmb, Feb 29, 2012.

  1. r

    rmb JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu kuna taarifa kwamba yule mtaalamu wa milipuko wa alqaeda na anayehusishwa na milipuko iliyotokea katika balozi za Marekani, Dar na Nairobi amekamatwa. Amekamatwa uwanja wa ndege Cairo akiwa anatokea Pakistani

    Source: Aljazeera
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwache akamatwe tu ..tena aletwe hapa ashtakiwe mahakama ya mwanzo kawe kwa kosa la kutengeneza milipuko
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Aajiriwe jeshi la wananchi
     
Loading...