Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaalamu wa Makange

Discussion in 'JF Chef' started by mbalapala, Oct 17, 2012.

  1. m

    mbalapala Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habari wanaJF. Naomba mwenye utaalam wa kuandaa makange anijuze tafadhali.Nimetokea kufurahia huu msosi sema sina utaalam wa kuuandaa.Jioni njema
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna makange ya mbuzi na makange ya kuku.

    makange ya mbuzi/kuku ni kwamba wanaanza kuchoma hiyo nyama ya mbuzi/kuku halafu unatengeneza mkaango au rosti ya:
    nyanya
    vitunguu
    tangawizi
    hoho
    karoti
    chumvi kiasi
    na ndimu

    Jinsi ya kupata idadi gani nikuokana wewe unataka iwe ya kutosha watu wangapi..

    Nadhani umenipata kidogo mkuu
     
  3. m

    mbalapala Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Lol! Asante mpenzi umeokoa unyumba wangu, kwan baba chanja ni kila uchao lazma aende mahala fulani kufata hiyo kitu.Sasa naanza kumtengenezea mwenyewe nyumani.Daa kapatikana.Asante wana JF ntawaona tena akiibuka na lingine.
     
  4. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    mtie kamba kabisa mumeo
    na usiku umzidishie mibinjuooo
     
  5. m

    mbalapala Member

    #5
    Nov 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kwenye swala la mibinjuo sina wasi coz haiko tabu ishu ilikuwa ni hayo makitu.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Makange ya ukweli yapo Calabash na Break/Brake Point
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Sawa. Siku akihitaji juice ya pilipili, yu jast piem mi
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana nilimuona mtu kama wewe pale. Mie hupoa kwa nje karibu na magari.

    Makange ya rg nayafagi pia brajec savei.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa....huenda ikawa kweli aisee maana kuna mdada mmoja alikuwa ananiangalia angalia sana siku ile. Hebu nambie ilikuwa lini....
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hujala ya waasisi wa makange, rose garden
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Una undugu na.mama terry.eeh?
     
  12. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    vema sana
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hao wa break Point chamtoto Nyani Ngabu, mambo yote Arusha..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Makange nini bana kitu kuku wa steam ni vitunguu, pilipili tangawizi anachemshwa uhondo anaiva mtupuuuuuuuuuu!!!
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa wiki ya mwisho october kwenda nov, katikati ya wiki...mwenyewe nilisikia mtu anakuita NN na mnaongea kuhusu JF nikakukata jicho wee ila hukunisoma vizuri...makange ya calabash yametulia, rg kibokoo
     
  16. m

    muhanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa kawaida vitu kama hivyo huwa vya nyumbani hata havinogi kama vya hukoooo wanakoenda kuvifuata, hata bia ya nyumbani hainogi kama ya baa, mpira wa kutazama nyumbani hauwi mtamu kama ule wa kwenye mkusanyiko wa watu, hata nyama choma, makange, kitimoto na vitu vya aina hiyo huwa vitamu vya mabaa/magenge kuliko home sijui kwa nini lakini ndio ukweli na kama ni mpenzi wa makange ataendelea kuyafuata huko huko alikozoea. hata chips za americanchips huwezi fananisha na za home!
     
  17. m

    muhanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Arusha kwetu napakubali kwa mapishimapishi hasa kwa wanywaji yaani huwezi kukosa appetite ya kula, kuna wazungusha mwiko hadi raha! mie katika tembeatembea yangu maeneo karibu yooote tz hii kwa kweli kuna mikoa ina majina makubwa lakini hawana mzuka wa msosi yaani unakuta vijiwe viwili vitatu tu ndio vinatajwa mji mzima mf. dodoma ni chakoni chako, mnadani na sehemu moja mbili lakini arusha kila mtaa
     
  18. Miss Bunyeta

    Miss Bunyeta Member

    #18
    Mar 4, 2015
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAOMBA NSAIDIE NAMNA YA KUPIKA KUKU WA STEAM CJUI NDO HLO PISHI LINAITWA STIMA? ama mi nachanganya?
     
Loading...