Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaalamu wa kuchora ramani za nyumba/ majengo na picha mbalimbali kwa bei nzuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lonesome, Jan 3, 2012.

  1. l

    lonesome Senior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama unahitaji mtaalamu wa kukuchorea ramani ya nyumba na mambo mbalimbali anapatikana kwa namba hii 0768891102 au 0714160222 kwa bei nzur na uchoraj wa kiwango cha juu kabisa.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu. Nitakutafuta
     
  3. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Weka references zako mkuu, zitakusaidia kuvuta wateja!! maneno matupu yataishia porojo tu humu ndani!! mifano miwili mitatu na makadirio ya gharama yangetupendezesha wengi.
    Kila la kheri
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    c.v and qualifications please,,
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mkuu, hawa watu sio professional. They are just draftman and not Architect. Wanauza ramani za nyumba hata kwa buku! Wanacheza sana na weledi wa watu!
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Kwa kile kitu ulichonifyatulia cha Kibada, nimeamini we ni Mkali
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hahaha,, thanxx mzee shark,,, thatz wat we call a proffessional work,, vp, progress zimefikia wapi za ujenzi ama utekelezaji??
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ndo maana naona hajarudi tena humu ndani,,, kakimbilia wapi??
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Now this is battle: Architect-E.M vs Lonesome.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mkuu hii ni zaidi ya tunavyofikiria. Wakati kuna mtu amekamua miaka mi5 chuo kikuu kufundishwa uchoraji wa ramani, kuna aliyekwenda veta kujifunza kuitafsiri ramani ili awe fundi mzuri, nae anajiita mtaalamu. Ni upuuzi kabisa maana wanachezea weledi wa watu!
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    mkuu pj, its not a battle,,, we r just trying to be honest and kuwaepusha watu kudanganywa,, ndio maana nikaomba cv yake,,, if its perfect na inakidhi viwango, i have no objection at all,,.
     
  12. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    asante mkuu kwa kuendelea kuwaelimisha wananchi,,, u r one among the very best great thinkers, who value peoples proffesionals
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    we should also keep in mind the fact that any person can design a building or what so ever but not any person can put the design in technical aspects in form of architectural drawings and professionally that is an architect
     
  14. T

    Tsidekenu Senior Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu naku pm - tuone kama unaweza kunipa kaushauri jinsi ya kujenga ka kibanda kangu.
     
  15. T

    Target Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni majungu., waacheni hao madraft man wawasaidie watu, nyie mnaojiita maArchitect bei zenu zipo juu.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Leonardo da Vinci alisoma shule ipi?
     
  17. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kwanini umpe mtu unqualified kudesign nyumba utakayoinvest na kuitumia kwa life time, kisa just mayb difference ya laki 1 au mbili???,, just imagine unatumia pesa kiasi gani kujenga a residential house kwamfano, mayb 80, 90m i dont know, lakini kumpa architect laki 6 au 5 unaona uchungu, unampa draftsman laki 2 labda, alafu anakuchorea nyumba ya ajabu ajabu, hawezi hata kukushauri namna ya kukata cost katika design, y take that risk?? Na nyumba unaitumia maisha yako yote,?? Y not add 200,000 leo and live comfotably the rest of ur life???,, pliz value peoples proffesion,
     
  18. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    sawa, i agree with u, lakini bear in mind that his case was exeptional, he was proved to be a genious,, he was an architect, an engineer, a sculpurist, a fine artist, and soo many other proffesions,,, ndo maana kama uliona niliuliza, c.v ya jamaa,, angeweka hapa tuone kama na yeye ni genious, basi tumpe kazi zetu atuchoree
     
  19. comred

    comred JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,042
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    naona umeamua kunizunguka mkuu,..
    Laymans wanasumbua kwakutoelewa...kibarua kipo..EM msanifu
     
  20. c

    chibhitoke Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo serious nahitaji ramani ya nyumba ya ghorofa moja zile za manaibu waziri pale Kijitonyama Victoria nyuma ya usalama wa taifa.
     
Loading...