Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaalamu wa Kuanzisha FM radio Statio antafutwa!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by qq.com, Aug 1, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wale wajuzi wa masula ya kuanzish radio station
    Mjomba wangu anataka kuanzisha radio katika moja ya mji nchini tanzania9not dar) fedha alizopanga ni ---- milion.

    sasa mtaalamu anahitajika
    atatakiwa kueleza yanayohitajika na masuala yote ya propsals nk

    atatakiwa kuwasilish mapangilo hadi kupatikna kwa radio huku akieleza mud ahadi kuwa hewani

    mengine tuwasilane kupitia hapa

    qq.com@hotmail.co.uk
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usilete utani piga hii 0758349481
     
  4. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45



    Kampuni yetu inaitwa: In A Box Innovations kutoka Australia hapa East Africa mimi ni Agent. Hizi ndo shughuli tunzofanya. Inshu ndogo sana hii mkuu.
    Mfano tunaweza kusuplly vifaa vyote vya radio kwa $17,000/= ikiwa ni pamoja na Transmitter yenye uwezo wa kusikika 45Km za maraba. Studio mbili n.k Kazi ni wako my mail nipm.
     
Loading...