Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaala mpya kwa kidato cha tano hadi cha sita

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jericho Jr., Feb 20, 2012.

  1. J

    Jericho Jr. Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kutokana na mabadiliko ya mtaala ya kidato cha tano na sita mwaka 2005 na 2007.kaka zangu na dada zangu naombeni msaada wapi naweza kupata mitaala mipya ya masomo ya PHYSICS CHEMISTRY NA BIOLOGY? JAMANI NDUGU WANA JF NAOMBA SANA ME NIPO A_TOWN
     
Loading...