Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaa wa saba..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mentor, Dec 7, 2009.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    This one hapenned for real..
    Juzi Ijumaa usiku tupo mtaa wa saba tunapata vya kupooza akili..mara wakapiga lile lisongi la "Wanaume tumeumbwa, mateso, mateso, kuhangaika.."
    Mara akatokea shoga akasimama akasema: (kwa sauti ya kishoga) "Aku, mi sipo huko. Mi nlijua ndo maana nkatoka huko siku nyingi!"
    Aah..bwana watu tuliishiwa nguvu kwa kucheka...
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    Yalllaaahhhh!!!!
     
Loading...