Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaa wa katikati ya jiji DSM yafungwa kwa muda kutokana na mapigano - ITV LIVE VIDEO

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by bagamoyo, Aug 23, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,111
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Jeshi la polisi limefunga mitaa ya katikati ya jiji la Dar es Salaam kutokana na mapigano makali kati ya kundi la vijana waliokuwa wakipinga kubomolewa kwa nyumba na waliodai kuwa na hatimiliki ya nyumba hiyo ambapo watu kadhaa wamejeruhiwa vibaya na wengine wanashikiliwa na polisi


    video hisani ya ITV Tanzania ya youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inatisha.......watu wataanza kuzoea tu
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni noma asee
     
Loading...