Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaa fulani Buguruni.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Mar 8, 2012.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alitembelea viwanja vya machangu doa,baada ya kusimamisha gari wakaja wasichana wengi wakimgombania,ila yeye alivutiwa na mmoja,na mazungumzo yakawa ivi.
    Jamaa;...Sasaa,niambie bei zako.
    Changu;...Bao 1 la kusimama ni buku,bao 1 kwenye nyasi buku mbili,bao 1 kwenye gari au kwenye kochi buku 5 na bao moja buku kumi...
    Jamaa akachomoa buku kumi na kumpa changu,..
    Changu;..Nilijua tu mtu kama wewe,sasa tunaelekea gesti gani?
    Jamaa;...Nani kasema tunaenda hotelini? Hebu fanya fasta tafuta kichaka,hiyo buku kumi inatosha kabisa bao tano kwenye nyasi..
     
Loading...