Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mswati mfano wa kuigwa (?)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Feb 7, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...huyu ndio King Mswati ze second!...anadumisha mila, desturi na tamaduni ya Mwafrika, wakati huo huo akienda sambamba na maluxury ya kimagharibi.
    Safi sana,...

    ...the 15th Richest Royal in ze world!
    King Mswati II: King of Swaziland Age: 39 Going at $200 million He is Africa's last absolute monarch, assuming the throne when he was 18 years. His gets his wealth from investments and real estate. He reportedly loves to spend his money, starting with building palaces for each of his 13 wives.

    pichani chini ni baadhi ya wake zake, ...walivyo warembo!
    Ten BMWs for Swazi king's wives

    There are enough BMWs for each of the king's wives
    Swaziland's King Mswati III has bought 10 new BMW series 5 cars for his wives.
    Swaziland's media reports that it has cost him $820,000. The 36-year-old king frequently hits the headlines with stories about his lavish lifestyle.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ndugu,

    Sii mifano yote ni kuigwa ktk Africa!
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sioni cha kujivunia kwa Muswati.Niliwahi kuhudhuria reeds festival moja ambapo yeye huchagua wake zake, no, ni aibu tupu.Ni udhalilishaji wa kijinsia!Halafu umesema anakwenda sambamba na "maluxury ya kimagharibi,"
    hivi are you really serious kwamba what you call "maluxury ya Magharibi" ni kitu cha kujivunia?Mimi naona ni utumwa wa kishenzi ambao tunahitaji kuupiga vita kwa nguvu zetu zote.Hapana ndugu yangu I think you seriously need to change your mind set.

     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha kuiga apo ie embezzlement
     
  5. Ngonalugali

    Ngonalugali JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2009
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 658
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tikerra, wewe ni mama wa kwanza nini?
    Najua mama yetu wa kwanza alihudhuria sherehe hizo!!!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D nilijua tu kuna wataobisha bila kufafanua kiini cha ubishi wao...

    Nimesema Mswati ni mfano wa kuigwa, katika kudumisha mila, tamaduni na desturi za kiafrika... mara nyingi nimeona akitekeleza hayo kwa mavazi, ngoma, kuoa wake wengi nk....

    Niliposema anakwenda na wakati kwa mambo ya nchi za kimagharibi ni kwa mifano ya hizo picha za hao warembo, ambao kwa utajiri alionao, pia ameweza kuwanunulia magari ya kifahari aina ya BMW's na kuwajengea kila mmoja katika wakeze 13 mahekalu ya kifalme.

    Sasa mlitaka awajengee nyumba za Tembe? au watembelee punda?

    Mila na desturi za kiafrika zinatofautiana, hata hivyo si kwa kukumbatia tamaduni za kimagharibi na kiarabu ndio tujione mila, desturi na tamaduni zetu ni za kishenzi... nyie vipi bana...

    ...Tukipata Raisi Maasai ambaye mara nyingine atakuwa anatinga Lubega, itakuwa noma?
    ...au maendeleo maana yake rais mswahili mswahili hivi, maneno miiiiingi kama kawaida ya Waswahili?
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hiyo picha ya tatu naona huyo mke yuko na Mama aliyevaa "KIMONO", nadhani alienda kufanya shopping Japan.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,121
    Trophy Points: 280
    Africa must be proud of African Culture, Mswati is the Son of Africa who is proud for being who he is. Big up for him.
    Wazungu wametufanya kitu mbaya kiasi cha kudharau asili yetu, mila zetu na tamaduni zetu na kuziona ni za kishenzi.

    Naunga mkono udumishwaji mila kwa asilimia 100% na Mswati ni mtu wa kupongezwa na kuigwa.

    Wake wengi ni mila na desturi za makabila mengi ya Kibantu. Kuolewa na bikira ndio heshima ya mwanamke. Mila nyingi za kibantu ndilo lililokuwa lengo la shuka nyeupe siku ya harusi.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyie mnaozungumzia mila na desturi hivi mnajua mnachoongea ?

    Mila na desturi zimegawanyika ktk makundi mawili. Zile zinazoiendeleza jamii , na zile zinazoibomoa jamii.

    Hii ya kiongozi kuoa wake wengi na kujilimbikizia utajiri lukuki huku raia wa kawaida wamechoooka, ni UFISADI.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mtindio, kuna waingereza wanasema hivyo hivyo, it's all personal opinions, iwe Conservative, Liberals au far lefts...

    Kuna wanaodai kwanini wakatwe tax ili kuboresha maisha ya Malkia na wazawa wake,...

    Lakini Mswati si unaona ana real estate business? si wanaonufaika ni jamii ya Swazi ni wananchi. Wake wengi katika jamii za kiafrika bado wengi wanatabia hiyo, so long as wanawamudu na kuwahudumia.

    Mila na desturi za one wife-one husband ni mila za kimagharibi, ambao sasa wanaelekea kwenye single-parenthood na same sex parenthood!

    Haijalishi kuwa kiongozi au la, hata Wamaasai bado wanaendeleza mila na desturi hizo, wengi wao hata akiwa na mke mjini, kijijini ana mama ye yo mwingine...
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sijui mwaka huu anachukua mke w ngapi? Halafu naulizi, wakati wa kuchagua huwa anaonja?
     

    Attached Files:

  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    atakuwa mke wa 14, hao mabinti wanaolewa wakiwa bikra!......
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ningependa kuwa King Mswati wa Tanzania!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Sep 2, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Aisee hii jamaa Mswati ina maisha mazuri aisee looooh!! I wish I was him. Yaani kila mwaka inapata brand spankin' new pussy ambayo haijaharibiwa na mtu. It don't get no better than that....
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba kuuliza swali dogo la nyongeza. Hivi Swaziland itakapotawaliwa na malkia, naye atakuwa anachagua viserengeti boys vyenye bikra vya kumuoa kila mwaka?
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wanaharakati mpo wapi? kupinga huu uzalilishaji wa wanawake.
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asee,
    kajamaa kana faudu hakoo!. [​IMG]
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 2, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hakuna udhalilishaji hapo. Hao totoz wanafurahia kujipitisha pitisha mbele ya mfalme wao. I just wish I was him. He is living it up.
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Na wengine hapo matiti yameanguka kama mama ambaye alitumia muda wake sawa sasa kunyonyesha. Je huyo naye ni natura virgin au ni ile artificial?? Nisaidieni wajameni.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua rate ya UKIMWI huko kwa Mfalme, maana kama kila mwaka anafanya hivi basi ni wazi wasichana wengi wanajitunza ili tu waje wajaribu bahati yao kwa mfalme. Masikini wavulana wao hawana motisha lol
     
Loading...