Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mswada wa Katiba Mpya toleo jipya,wasomi tuchambulieni !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Aug 7, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,689
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nipokea huu mswada wa katiba mpya ,wazalendo tuujadilini tuvishungue vifungu kimoja baada kimoja kama unatupa furasa nzuri ya kutoka maoni wananchi.
    Tusitumie maneno ya kuropoka ropoka ispokuwa tusome kwa umakini sana tuujadili.
    Fungua down below hapo
    Scribd
     
  2. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,689
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kuona huo mswaada fungua neno ( scribd)

    Document ipo very complicated katika attachment ambayo nimeambatanisha.
     
  3. N

    NoelMadalla Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mswada hauonekan vizuri it seems umekuwa scanned ndio maana, kama una pdf doc jaribu kuupload tena, maana nilivyoufungua hata kuprint imeshindikana, alafu uko verison ya kiingereza tu?
     
Loading...