Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mswaada wa katiba na umbumbumbu wa bunge wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Nov 18, 2011.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wabunge wa CCM wanataka kutupeleka tusipo taka inaonekana hawana haja na katiba mpya ndio maana kila anae changia hajikiti kwenye mswada mda wote umepotea kumjadili Tundu Lisu kwa bahati mbaya wabunge wengi kwa uelewa mdogo wameshindwa hata kumuelewa alicho mainisha kwa mfano alitaja uraisi wa kifalume hakumtaja kikwete na family yake akaitaja Zanzibar inaingia kwenye mchakato kama nchi tanganyika ina wakilishwa na nani? Kama tunataka katiba mpya itakayo kubalika na watu wa kada zote
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 602
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hapo kwenye RED mkuu, unajua wengi wao wamejaza u-masaburi kwenye vichwa vyao kiasi kwamba hata wapigwe nyundo vipi uelewa hauwezi kupatikana! lol
     
  3. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Mmemsusia fisi bucha mnategemea nini? Jamaa mkomae nao humo humo mjengoni, wakichukua moja moja wataachia tu.
    Lakini kuuza magazeti na kujaza thread mnawapa nafasi ya kujipanga tena. Dr. Slaa alikuwa mwiba mjengoni
     
  4. M

    Malova JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lisu ni mwanasheria professional anaposema mambo kuhusu "constitution" anajua undani wake. ingawa najua kuwa kuna wakijani ambao nao ni wanasheria. lakini wanabisha tu uhalisia kwasababu ya ukijani wao. Kwa maana hivyo wanakiuka "professional ethics".
     
Loading...