Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msururu wa FFU wapo full loaded na magar ya washawasha wap kumenuka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPA, Jan 10, 2012.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa karibu na bugurun kwenye folen mandela road. Msafara wa magari ya FFU Kama 6 wakiwa full loaded na magar ya washa washa 2, yanaelekea njia ya ubungo. Wapi kimenuka? Maana wapo kishar zaid.
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Bila shaka itakuwa chuo washakinukisha wanaenda kuwatenda.
    Kikubwa wanaenda kuwashika shika madada zetu viuno,makalio na maziwa huko chuo wanaume watapewa haki yao wao marungu,mabom,maji ya kuwasha na ikiwezekana hata risasi za moto ndiyo itakuwa hakiyao kutoka kwa hawa NDIYO AFANDE.
     
  3. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nahsi itakua ni UDSM leo kuna mgomo pale
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safari ya mbako hiyo. Jamaa wanaenda kufaidi mtomaso wa chuchus na makalio ya wanachuo.
     
  5. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Duu! Bas udsm hari tete, maana hawa jamaa wanavyoonekan wana usongo, cju wameamshwa kwa maji ya barid
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    jk utaongoza hivi mpaka lini??
     
  7. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Wana usongo wa kushika chuchus na makalio
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    at least we are good at something.... beating our citizens :eyebrows:
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Daaa acheni najuta kuikosa ambush ya leo mana ningebonyeza chuchu huko kama sina akili nzuri.
     
  10. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walioko pande za Mlimani watujuze kama kumeshanuka.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,038
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    Vijana badala ya kusoma wanataka kushindana na serikali ngoja wakachezee kichapo kwanza!
     
  12. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nimewakuta udsm karibu na crdb,geti maji,geti dogo la ardhi.namna wamekaa mkao wa kula...jk nchi itakushinda,hii sumu ya ubabe itakutafuna.
     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Duh! Kimeo!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    What else do you have empty pumpkin....
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    R U serious?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,038
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    The remedy of fire is fire...
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,206
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...and water!?
     
  18. e

    evoddy JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii inanikumbusha 2006 wakati wa mikopo ya 60% alafu 40% unalipa mwenyewe hakika tulichapika.ndiyo maana mpaka leo si ipendi CCM mpaka kifo changu sitakaa ni ipende
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    alaaaa ujue malipo ni hapahapa
    mungu siku hizi hana nafasi ya kusubiri
    mkajazane motoni atakuchomea hapahapa


    hivi kama ni mkeo anadhalilishwa hivyo ungefrahi?
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimwambie Baby yangu ya MaBAYBO asiende huko wasije wakamtomasa tomasa hovyo hovyo...
     
Loading...