Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msumbiji na katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Washawasha, Oct 12, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wajukuu zetu Msumbiji wameenza mchakato wa katiba mpya leo lakini vyama vya upinzani vya Renamo na MDM havijatokea ktk mkutano huo.
     
Loading...