Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msululu wa magari ya jeshi na raia wakiwa na vitu vyao vya ndani ya nyumba.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GEOMO, Feb 5, 2012.

  1. G

    GEOMO Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Wadau nipo hapa ubungo mataa naona kunapita msafara wa malori ya jeshi yapatayo kama kumi na tatu yakiwa yametanguliwa na gari la polisi la ving'ora wanaelekea barabara ya sam nojuma vp ndo wale wapangaji waliokuwa wamejikusanya pale benjamini mkapa wamepatiwa hifadhi sehemu nyingine au? kama kuna mwenye taharifa zaidi atujuze
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    labda ni wale wakenya wanarudishwa kwao
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hata mm wamenipita hapa tegeta wanaelekea mabwe pande huko
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    yap ni wahanga wenzetu na hapa ndio wanashuka makao yetu mapya............
    tupo huku tunajenga shavu tu....mshua alituachia ka plot mtaroni bt now tuko kwenye tent
     
Loading...