Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msukuma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAWAZO UJENZI, May 26, 2012.

  1. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi ni msukuma toka Mwanza, nipo Dar Es Salaam tangu 2006, nimemalza Chuo Kikuu mwaka 2009 na kupata kaz hapa DSM,kaja mjombo wangu kunitembelea jana nilimpeleka Mliman City, fika pale akaniulza kiingilio hapa si ni bei sana? Huku kavua viatu kashka mkonon et atachafua du auncle!!!!!
     
  2. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ancle o uncle.?
     
  3. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mh siamini, wasukuma siku hizi wameendelea
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Acha swaga za kuwazalilisha wasukuma coz mi mwenyewe msukuma na nina wajua wasukuma tabia zao nahisi huyo ni msukuma wa shy town sio mwanza.
     
  5. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Elly black mimi mwenyewe wa huko
     
  6. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ur so much mjinga, why did u let ur mjomba do that? U was sapozidi to let him know. Shem on u
     
  7. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    utakuwa umemaliza chuo cha kata mana hata kuandika huwezi,
    au umemaliza choo kikuu
     
  8. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Mmh hiyo ni track ya bongo fleva..
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  10. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Dully Jr ukiw na watoto 5 usifiri wote watakua na akili timamu, kukose ni moja ya hatua ya kujifunza, una IQ ya chn sana ndugu yangu, acha kulopoka hukulazimishwa kunijibu,unaweza nitajia moja wapo ya chuo cha kata?
     
  11. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Thanks but nilimpa darasa kidogo
     
  12. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe ngosha but ukweli sisi ni stili washamba
     
  13. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    but kuna wengine bado kabisa
     
Loading...