Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mstahiki meya wa manispaa ya Ilala Slaa afiwa na bibi yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita25, Dec 13, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mstahiki meya wa manispaa ya Ilala Mh. Jerry Slaa amefiwa na bibi yake leo. Mipango ya mazishi inafanyika nyumbani kwa kaka yake maeneo ya Makongo. Source: Jahazi la Clouds FM
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    badilisha heading weka mstahiki meya wa manispaa ya Ilala
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    andika mstahiki meya muuza sura
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aisee unaweza kujikuta unaambulia matusi wakati ulikuwa na lengo zuri la kuhabarisha umma juu ya kufiwa kwa Jerry Slaa.
    MoDs naomba mbadilishe title ya thread maana ina mislead sana.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina-mislead nini hapo? Hujawahi kuona kichwa RAIS AFUMANIWA halafu habari inamzungumzi Rais wa Chuo Kikuu cha Dodoma akutwa na mke wa mtu. Sioni tatizo kwenye hiyo heading.
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pole sana.
    Lakini kalumbu ubadili iyo heading,
    Leo umependeza sana na kasuari kako.nilitaka nikuite bt nikaona utasumbua.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dizani ya waandishi wa habari hiyo wanakuwa wameishiwa na hoja ambazo zinaweza kuuza. Sasa sijui na wewe umeishiwa hoja za kuanzisha thread mpaka utumie jina Slaa kuleta wasomaji wengi?
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    sio Slaa ni Silaa, halafu hii habari yako ina mislead kubali kataa na heading imekaa kidaku zaidi. Anyway Pole sana Jerry Silaa kwa kuondokewa na nyanya wako.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    pumzika bibi yake silaa..mwanga wa milele utaangaziwa na upumzike kwa amani bibi weee
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Haaaa Mwita25 leo kashikwa lol mie @ 1st glance nilijua ni dr.slaa kumbe ni jerry silaa,sasa Atimw52 kwanini usi-edit tu?
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kapumzike bibi usiyaone madudu anayofanya mjukuu wako. Ungekaa kaa ungeumia tuuu
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Rest In Peace grandfather!
     
  13. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HEE! LiverpoolFc, Unaua na babu sasa
     
  14. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Katika Historia ya Taifa Hili Sijaona Meya asiyekuwa na maono (Vision) Kama Huyu Kijana!! Just as Nothing!! Ok labda Ukiwa Magamba na uwezo wa Kufikiri Unakwisha!! Majiji ya wenzetu Yameendelea na kuwa na Mipango endelevu Kutokana na mameya wao!! Ila hapa Dar, Naona Laana Tu!! Eeeh Mungu Tusaidie!!!! Bora Azikwe Kaburi Moja na Bibi Yake!! RIP Bibi
     
Loading...