Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msomi wa Chuo Kikuu Mmoja = Watanzania 3000 (Kijiji kimoja)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 24, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa mbinu hii ya Chadema, siku za utawala wa CCM zinahesabika.
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duu! patamu hapo! kwa hiyo mwenye degree tatu = na watanznia 9000?
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo kweli kuna jambo!!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli kabisa, wasomi ndio wanatakiwa wawe chachu ya mabadiliko, na kwa njia yao watu wengi wa vijijini watabadilika..
     
  5. Taluma

    Taluma Senior Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Strategy ya CDM nzuri sana......!

    BWT; Nimekupa thanks kwa kuirudisha hiyo AVATAR yako al-maarufu!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dogo namba yako haipatikani!
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lakini hawapo vijijini!!!!
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wandugu lakini pia hapo mimi nina jambo, tukiachana na suala la hao wasomi na ratio hiyo 1/3000 pia wasomi wetu hawana mchango sana kwa nchi yetu. just imagine
    • Dowans, Ricmond,EPA, KAGODA, - Lawyers walishindwa kuwajibika
    • Katiba - Mwanasheria kashindwa kazi yake (kuongea pumba in public!)
    • Wabunge (except Slaa, Zitto, Mwakyembe,) hawakua na jipya. Tukumbuke wabunge wengi ni wasomi wa ngazi ya shahada
    • Halmashauri zinafuja fedha - wasomi kibao
    • JK - ni msomi wa shahada - hajui analolifanya
    • Mungai - amesoma lakini alifanya uppuzi wa karne
    • Prof. Maghembe - Pumba tupu wizara ya Elimu (alisema ataondoa mitihani )
    Hivyo wana JF mi nindhani si suala la degree ngapi kwa uwiano upi, je wasomi wetu pia wana tija? Hata tukisema primary schools zote ziwe vyuo vikuu tutaishia kuwa na uwiano wa degree kwa wananchi bila tija yoyote.
     
  9. e

    elimukwanza Senior Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    issue siyo usomi wa shahada za kwenye karatasi
     
Loading...