Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msomi na mwanazuoni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir.Chemi, Jul 21, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajf naomba mnisaidie tofauti kati ya msomi na mwanazuni na ili mtu aitwe msomi au mwanazuoni anatakiwa awe na elimu kiasi gani?
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanazuoni ni mashekhe wa kiislamu au mtu mwenye elimu ya doctorate(dr) au professor(wakufunzi wa elimu) msomi ni mtu yeyote aliyesoma na kubobea katika fani fulani(wengi huchukulia kuanzia first degree).
     
  3. S

    Sir.Chemi Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa kunielewesha
     
  4. B

    Bryann01 Member

    #4
    Jul 7, 2014
    Joined: Jul 2, 2014
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msomi ni mtaalamu katika tawi kutokana na maarifa yake. Msomi ni mtu aliyejifunza, ambaye anajua taaluma fulani ya kusoma vizuri sana; mtu ambaye ana ujuzi mkubwa na ana utafiti wa kina katika shamba.ili Kuwa mwanazuoni mkubwa unapaswa kufanya utafiti wa kina na siyo tu kufanya utafiti bali ni jinsi unavyoufanya utafiti wako Na Msomi ni mtu ambaye amebobea kwenye secta flani au ni mtu anayejua vitu vingi sana..msomi ni mtu anayependa kujua vitu vingi au kuvuka mipaka yake ya uelewa na kutaka kujua zaidi Kuwa msomi au mwanazuoni sio lazima uwe umechukua degree ya kwanza,ila ni hata kujua vitu vingi sana mfano mazingira,mahusiano na kujua mwanzo na mwisho wa hadithi mbalimbali
     
Loading...