Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msomi Chuo kikuu Dar arudi CCM.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mumwi, Apr 18, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona katika ITV mwanachuo alisema alihama ccm kutokana na ufisadi lakini kwa kujibu gamba ccm ameamua kurudi jamaa anatia Huruma maana wenzake walikuwa na kijani na njano. Yeye hata kakofia hana je wasomi mwalionaje Hilo?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    njaa haimpendezi mtu.
    Huyu jamaa kazidiwa njaa
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona katika ITV mwanachuo alisema alihama ccm kutokana na ufisadi lakini kwa kujibu gamba ccm ameamua kurudi jamaa anatia Huruma maana wenzake walikuwa na kijani na njano. Yeye hata kakofia hana je wasomi mwalionaje Hilo?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi ukifika tu chuo kikuu unakuwa msomi?
    Naombeni mwongozo kuhusu maana ya neno msomi!!
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anaitwa Nani? maana usiseme msomi kumbe ki-mtu hakina hata credibility yeyote kwenye jamii, unakuta hamna hata mtu anayemjua zaidi mkewe na wewe mtoa hoja ndo maana unaona aibu kutaja hata jina lake
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    msomi tz manake nini?? mbona hata lipumba ni msomi tena profesa, wapo ma'dr PHd kibao CCM,
    kuwa msomi haimaanishi kuwa muadilifu, ni uroho na ulafi tu ndo unaowatawala.
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli tupate muongozo wa maana ya msomi,
    Ila yule jamaa "msomi" mbona alikuwa kama kaandaliwa? Nilimuangalia usoni. hata hajiamini, afu zaidi hawaja sema ametoka chama gani? na je kuna uhakika gani kama kweli alikuwa CCM na sasahv ndio ameamua kurudi tena?
    CCM wanatunga story tu na waandishi wetu wa habari wanazisoma, ila haitawasaidia sana!
    Yule msomi ni mchumia tumbo tu kama wengine!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukimchunguza background yake utaweza kugundua mengi juu yake, huenda hata shuleni alichakachua!
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi amelogwa. Ila pia inawezekana kukawa na mambo kadhaa kwa tukio hilo; ama ameongwa ili kuudanganya umma, ama ni msukule na mpenda ufisadi au ni ****. Kama si mwizi mtarajiwa. Naamini haijui CCM.
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red, una uhakika?
    Ongea pointi za msingi kulingana na mada husika, na punguza uchochezi usio na mantiki katika hoja!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Msomi gani hata hajiamini! Alikuwa anaongea huku anatetemeka utafikiri kakaririshwa maneno!
     
  12. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huyo jamaa sio msomi, msomi hageuzwigeuzwi na wala hatapitapi.
     
  13. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Suala la ufisadi kweli lipo, lakini kama sisi wasomi ndo wa kwanza kulikimbia itakuaje jamani.........mi naona ni kupigana vita dhidi ya janga hili la ufisadi na siyo kulikwepa.
    Kuikimbia CCM eti kwa sababu ya ufisadi utakuwa hujatatua tatizo kama msomi na mtu anayetegemewa na jamii bali utakuwa umeigawanya jamii inayokutegemea uinganishe.
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kuna watanzania wengi wanaokuwa kwenye vyama mbalimbali kama binadamu wamefanya makosa na chama hakikuhusishwa Ditopile alivyomuua dereva wa daladala kwa pisto hakuna aliyesema ditopile wa CCM ametumwana CCM au hakuna aliyesema Rafiki wa KIKWETE aliyesimamia harusi ya KIKWETE NA SALMA ameua dereva kwenye makutano ya barabara ya Kawe na Lugalo watu tulimtuhumu Ditopile kwa matumizi mabaya ya pisto kama mtu binafsi
    Hata alivyowekwa nje ya rumande tofauti na watuhumiwa wote wenye kesi za mauaji hakuna aliyesema Mwenyekiti wa CCM Jakaya Kikwete amemtoa kwa vile ni rafiki yake au ni mwanaCCM sisi tulisema polisi ni vipi wamefanya upelelezi wa haraka kwa Ditopile wakati kunawatu wako ndani kwa makosa
    Chenge alipotumia gari lake na kuuwa wanawake wawili halafu akakimbia hatukusema Chenge mwanachama wa CCM ameua wanawake wawili alafu akatimuka alituhumiwa kama chenge
    Masha alipotishia wanachi kwa pisto hatukusema Masha mwanachama wa CCM anatumia vibaya silaha,sasa huyu diwani wa Chadema atuhumiwe kama mtanzania yeyote atakayetuhumiwa anayemiliki silaha kinyume cha utaratibu
    sidhani hii kampeni kama itasaidia ,endelea tuu wanachi wanajua kupembua pumba na mchele ,eneo la Bunda ,serengeti,tarime mara ngapi silaha zimekamatwa toka kwa wananchi na zikachomwa
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Maelezo yametulia! Kitufe cha THANKS hakipo. Nmekupa bonge la THANKS mkuu. Mwenye masikio na asikie na mwenye macho na aone.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kile kitufe cha crap aka groan kiko wapi jamani??
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    He he he..huyu 'Mahesabu' nadhani ni wale wale kutoka 'wasomi' tribe, people who can't think for themselves.. Ukisoma signature yake analalama kuhusu rushwa huku akisahau kuwa rushwa na mfumo wa kickbacks umeasisiwa na kukingiwa kifua na hiyohiyo CCM inayoishabikia na kuishadadia..kinda of talking about nyoka anayeuma mkia wake mwenyewe!
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    hata JK ni msomi wa chuo kikuu na phd za mezani na yuko ccm..! huenda huyo aliyerudi huko nae kilaza kama wenzake walioko huko
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ..bin mchumia tumbo..principle za changudoa ni kwamba hana mshipa wa aibu..yu radhi kusaula hata mbele ya baba yake mzazi mradi tu kaoneshwa pesa.
     
  20. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hana jipya yule ndio wale wale wasio na misimamo wanafuata upepo.:croc:
     
Loading...