Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msomaji Raia: Jinsi jaji wa kesi ya Lema alivyotumiwa na wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by akelu kungisi, Apr 11, 2012.

  1. a

    akelu kungisi Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika hata mbumbumbu wa sheria anaweza kuona ni namna gani hakimu aliyehukumu kesi ya Lema alivyotumiwa na wanasiasa kutoa hukumu ile ya kipuuzi!

    Kesi hii imetoa mwanya kwa Watanzania kuamini kuwa kuna mkono mzito wa wanasiasa na vyombo vya dola kuingilia muhimili huu.
    Kwa hili la Lema, serikali imetuandalia mazingira ya kutoamini Mahakama kwa sababu, Lema tangu achaguliwe kuwa mbunge, amefanywa kuwa tatizo kubwa kuliko matatizo mengine yanayolikabili taifa letu( meremeta, richmond, kagoda, dowans etc!

    Soma Raia Mwema uone ufedhuli huu!
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Msomaji Raia huwa hana spea, ni jembe kali na lisiloogopa
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tutawanyooooooshaa tu mimi naomba m. Ocampo -icc aje afungue ofisi mapema tu kabla ya 2015 tanzania,kwa sababu ataondoka na wengi kweli.
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa watajuta kwa nini walimchokoza shujaa aliyetulia
     
  5. a

    akelu kungisi Senior Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msomaji raia ni jembe la ukweli habari zake ni nzito zenye tafakuri ya kina, huwa namfananisha na mwandishi Kondo Tutindaga wa gazeti la Mwanahalisi
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Tuwekee tumsome Msomaji Raia. Jamaa huwa anaandika kama Hutaki Unaacha.
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Msomaji Raia ni tu yupo jikoni,
    Hebu fikiria siku Lowasa kamshushia JK zigo la Richmond kwenye NEC Mkapa akamnong'oneza JK kwamba "funga hiyo ajenda", Msomaji Raia akaipata.....chezea msomajiraia wewe??????
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani hata mi nimeisoma hiyo habari but kweli nimeamini kuwa CCM ni majambazi sugu ya haki za watu.
     
  9. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaji alitimiza maelekezo ya mwajiri wake,kwa mfumo wa sasa wa mahakama yenye wateule wa raisi haiwezi kuwa huru wala kuaminiwa na wananchi,mahakama majaji wa mahakama kuu hadi rufaa ilibidi wawe wanathibitishwa na Bunge kwa sifa za weledi wao,sio ambao wameimba sana harambee mama ya magamba,utashangaa hata RItz 1 baadae nae jaji wa mahakama kuu!
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    iwekeni hapa tuisome wengine hatupo tanzania muda huu
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namkumbuka Jaji aliyenieleza kuwa mahakama zote ni ccm na tusitegemee jipya wakati ule natoka bethlehemu
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Rufaa wil tel
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni aibu kwa majaji wetu kutumiwa na magamba kama co.n.d.o.m
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuna muungwana anaweza kutubandikia hiyo makala humu wengine tuko mbali!!
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuna muungwana anaweza kutubandikia hiyo makala humu wengine tuko mbali!!
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waungwana embu mwenye uwezo atubandikie hapa basi!ila naomba kujulishwa kitu kimoja,hivi hakuna sheria itakayoweza kumuhukumu yeyote yule huko mbeleni iwapo kweli itakuja thibitika kua moja ya kiongozi wa nchi aliingilia muhimili wa mahakama kutokana na mamlaka aliyo nayo sasa?nasema hivi kwa kua c.c.m watake wasitake lazima wataondoka madarakani kwa kupitia box la kura,kama wataleta njama zao za kuiba ili wabaki madarakani kulinda maovu yao basi tutawaondoa kwa nguvu
     
  17. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati wa kampeni kule Arumeru kuna mama mmoja alisema "hawa waalimu hawajui kuwa wako kwenye ajia ya CCM" watu wakadharau.
     
  18. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sina uwezo wa ku-upload ila jambo moja la ajabu na la kushangaza ni kwamba amesema majaji wenyewe wanadhauriana na kupewa majina. Kuna majaji wamepewa majina yafuatayo:

    "M-serkali"
    "Wa system"
    "wa "Voda-fasta"
    "wa Ikulu"
    "wa awamu ya nee"

    Haya ni mjina wanayoitana wao kwa wao. Ni dhahiri majaji wanachaguliwa/wanateuliwa kwa upendeleo wa rais, kwa hiyo lazima watatii maagizo ya rais.

    Majaji hawateuliwi kutokana na elimu zao! Wengi wa basic degree tuu, sana sana atakuwa ame-attend semina/washa/vikozi vifupi vifupi.

    Wengine wameteuliwa kuwa majaji bila hata experience kwani wamekuwa majaji baada ya miaka kumi tu toka apate basic degree!!

    Shame on judges!!!
     
Loading...