Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msomaji alitolea uvivu 'Raia Mwema'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 20, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Niwapatie background kidogo: Gazeti la Jumatano la Raia mwema lilipata matangazo toka Hazina kuhusu masuala haya ya malipo ya walimu na hivyo likachapisha matangazo hayo na ndiyo msingi wa email hii:

    Mwandishi bulogu yake: kijana; nyegerage, karibuni, hiki ndo kijiwe chetu sema utakachokusema!!

    My Take:
    Natumaini Raia Mwema watachapa hiyo barua.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wewe uliyandika ujumbe huu hauna maana hata blogu yako sitembelei -- kama kutangaza blogu ni kwa hoja kama hizi na lugha hizi basi wabongo tuna safari ndefu za mafanikio nina uhakika wewe utakuwa ni mhitimu wa mlimani
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Je ana hoja?
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hoja anayo, tena hakuishia hapo tu ametoa pendekezo kwa Raia Mwema...hasa hilo la kupunguza bei kwa siku ambayo gazeti lina matangazo mengi.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Who's this guy? Is it Mwanakijiji?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuwa wee bwana mdogo, Kama kasoma mlimani so what?
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Nov 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Msomaji ana haki ya kulalamika lakini uandishi wa namna hii pia haujakaa kiungwana, gazeti lingekuwa langu ningeweza kuifanyia marekebisho hoja ya mlalamikaji na ikasomeka vema na wazi kuwa ni malalamiko lakini ikiwa katika mtiririko ambao naweza kumwomba radhi akanielewa.

    Inasikitisha kama alichoandika mhusika ndicho kilichotokea lakini bado sishangai kwani natambua safari bado ni ndefu, yani hata wao (Raia Mwema) yawezekana wakawa wanatumiwa bila wao kujua kuwa ndio hivyo wanatumiwa ama uchumi ndio unaochangia hali hii. Haya pia yanawezekana kuwa yaleyale kwa mwandishi wa barua pepe hii.

    Mwanakijiji, katika Cheche unaandika kila unachotumiwa?
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Halafu mnataka watu tukae tujadiliane nanyi

    saa zingine bora kunyamaza tuuu
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    good question!
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Nov 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamaa anaonekana kuwa na machungu, lakini anajua Lula huyo ni nani? Si Mhariri wa gazeti hilo? I do get his/her concern lakini nachelea kuegemea upande wake ama upande wa Raia Mwema...
     
  12. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hivi kama huna cha ku-comment si unaweza kukaa kimya tu?Na si lazima kuandika chochote ili ku-hit posts elfu kadhaa.It's the substance contained in x numbr of posts that matters most than the actual number of posts.
     
  13. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    If it is Mwanakijiji so what?
     
  14. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umeleta hoja nzuri sana hapa.

    Suala la kutumiwa bila wewe kujua, ni suala nyeti sana.
    Unapewa ule kisha wakati wewe unakula watu wanakula kila kitu.

    Nijiulizacho kila siku ni hiki.
    Big Boss mwenyewe nyuma ya karibu kila mtu kutumiwa ni nani?

    uzoefu wangu wa kuongea na viongozi wazito ndani ya serikali, ikiwa ni pamoja na mashushu wa muda mrefu sana unaonyesha kwamba kuna kundi la watu au wanao ogopwa siku zote na kila mtu.
    Nijuavyo mimi watu hao si wana siasa wala wanajeshi ila ni watu waliojizazia nguvu nyingi za ajabu. Walitakalo kamwe halipingwi.

    Huyo Big Boss wa kumfanya kila mtu ndani na nje ya CCM kijakazi ni nani au ni kina nani??
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    So I will now know what he looks like.....

    Next question Mr. Bushman....
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi watu wa aina hii utengenezwa na system yenyewe. Na ni kutokana na wengi waliopo kwenye madaraka, wafanyabiashara wakubwa kubwa kutopenda baadhi ya shughuli zao kujulikana. Hivyo uwapa kazi hawa mabig boss. Baada ya muda mabig boss hawa huwa wanajua mengi na hasa udhaifu wa kila aliye mtumia.

    Katika hatua hii ndio uaanza kuogopwa, na system yenyewe na waliokuwa nje ya system. Ni katika hatua hii ambapo uweza hata kutoa ushauri katika system, na ni katika hatua hii ambapo hata vyombo vya dola uwa vijakazi wao.
     
  17. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiojua kusoma shida kweli, hata magazeti hatununui!!!!! kwani hayo matangazo yanahusu nini???

    hamna kwayo ujumbe kwa wanainji???
    Yana tofauti sana na matokeo ya mitihani ambayo huwa yanatolewa ktk magazeti mengi tu??


    Huyo mlalamikaji, ana hoja anapozungumzia punguzo la bei (japo angekuwa sahihi zaidi aongelee kuongezwa karatasi kwa ajili ya hayo matangazo [ya biashara] ili makala na taarifa ziendelee kuwa covered na zile kurasa za kawaida). Hata hivyo yaonekana malalamiko yake yamevuka mipaka ya kutomtilia mtu mashaka kuwa ana lake jambo!!!!

    Kama alivyosema Invisible, kuwa raia mwema yaweza kutumiwa bila kujijua, vivyo hivyo huyo ndugu aweza akawa anataka kututumia dhidi ya raia mwema bila sisi kujijua!!


    WAJINGA NDIO WALIWAO

    Nawahi lindo!!!
     
  18. K

    Kafara JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ukishakuwa big boss mpaka ukawa unaitishia "system" hatua
    inayofuata ni "kupopolewa" tu na unabaki historia.
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo umeniacha mtupu kabisa,kupopolewa ndiyo nini?
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hata sielewi...
    Gazeti ni biashara ya mtu na inategemea unataka kuwatangazia wananchi kitu gani.. Hupendi Matangazo usinunue, tafuta gazeti lenye kurasa nyingi za habari unazotaka wewe kusoma.
    Inawezekana kabisa Raia mwema wana wateja wengi wanaotaka kununua vitu, kutafuta kazi, kutafuta wachumba na kadhalika, hivyo soko lao la biashara limehama toka habari za Kudanganyana kwenda habari za maisha halisi..
    It's all business!
     
Loading...