Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSNBC, AL-JAZEERA na BBC zimeondolea kwenye Star times?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uswe, Oct 20, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama siku mbili tatu sasa naona MSNBC, AL-JAZEERA na BBC hazipatikani kwenye king'amuzi cha startimes, hawa wachina hata hawaeleki!
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi nazipata mkuu?! Ambayo haionekani ni etv lakini hizo zote ulizotaja zipo hewani.

    Tuombe Mungu warudishe ITV, Startv na Eatv, kinga'amuzi kitakuwa cha maana sana kuliko sasa.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ngoja ni-Search tena, nikikosa itabidi niwapigie customer service, maana Jumatatu ni Romney VS Obama, na sina mpango wa kukosa :)
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mi nina mwezi wa tatu sasa hata sijakiwasha..wanaboa sana hawa wachina, wakiona kuna program nzuri channel fulan, hawachelewi kuiondoa.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi wakinirejeshe tu hizo tatu, wakaongeza ITV, Channel 10 na Startv, hata wakiondoa nyingine zote including TBC 1 and 2 na Clouds hamna shida!
     
Loading...