Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiwaonee wababa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jun 28, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Juzi kuna mtu (mwanamke) alikua analalamika jinsi mume wake alivyosababisha mpaka akabadilika na kua tofauti kabisa na alivyokua mwanzo....wapo waliounga mkono...waliotoa pole pia kushauri.Tatizo ni kwamba ile mada ilikua inatetea wanawake na kuponda wanaume.Sasa je wanaume wao ndo hawakutwi na situation kama hizo!?!Wangapi wanakua walevi baada ya muda ndani ya ndoa?! Wangapi wanakua na hasira za haraka ambazo hazikuwako mwanzo?! Wangapi wanakimbia nyumba zao walizozipenda mwanzo!!?!Mwangapi wanakua wachachu (bitter) tofauti na kabla ya ndoa??!!Na nyie wadada/wamama hua mnawafanya nini mpaka wababa/kaka zetu wanabadilika na kua hivi?!Na inapotokea hua mnafanya jitihada gani kuwasaidia warudie hali zao za kawaida kabla ya kuanza kulalamika fulana kawa mlevi mara sijui mkorofi?!Samahanini kwa maswali mengi ila jamani kuweni waungwana kwa wenzi wenu.Kama hutaki abadilike katika hali ambayo ni chanya kuelekea hasi jitahidi usiwe kisababishi cha yeye kua hivi!!Na ikitokea kua responsible na tafuta suluhisho badala ya kulalamika!!!
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    frustrating ....uh!!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    What is...?!Who is...?!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dogo lizzy ktk mahusiano kila pande hudhurika, na stail ya madhara ni ile ile either iwe upande wa wanababa au ule wa wanamama, umetaja baadhi ya mambo hapo juu ambayo kimsingi ndio maudhi yaliyopo ktk mahusiano. Kinamama wapunguze kuchonga kwani hata wao huwaumiza kina baba bia kwa namna 1 ama nyingine!
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mwanamke ndani ya nyumba aki change, we kimbilia kwa Bwana Yesu ambako kuna furaha ya kweli, amani and uzima wa milele..
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Lizzy wafaa kuwa defence lawyer wangu. Ahsante kwa kuwaambia ukweli hao!
    Wamejiharibia wenyewe maisha!

    "Nobody screws your life unless you give him/her the screw driver!"-
    MwanajamiiOne, June 2011.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama kweli kuolewa ni bahati,basi kuoa ni kubahatisha!!!!!!!!!!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lizzy , aksaante mama yangu. Sina la kuongeza hapo.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mhhhhh....................napita tu
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Lizzy Asante nimekosa la kuongeza hapo..
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    u don knw wat u got til ts göne away.

    Kwel kabtha lizzy wanawake noma sana.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha Speaker hii imetulia Quote of the day
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Haka kajukuu siku nyingine huwa kanamwaga mapwenti...khaa!


    "Nobody
    unscrews your life unless you give him/her the screw driver!"- MwanajamiiOne, June 2011; Edited by babu ODM Asprin June 28th 2011
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0



    take screw driver n do the nidful on me pls...!!!!!!!!!!
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Dah! Hii nimeipenda. Naomba rukhsa niiweke kama signature yangu!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Where is it?
     
  17. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    a good and faily balanced piece of advise! I concur with you Lizzy!
     
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii inatokea kwa pande zote mbili Lizzy, kila mmoja ana wajibu wa kuwajibika kwa mwenzake kutunza lile agano waliloweka pamoja,kama upande mmoja ukifanya kazi peke yake lazima kuna ambaye ataumia .

    Naweza kukuambia mambo si marahisi hivo,iwe kwa wanaume/wanawake tunapigania hasa iwe kwa maombi,ushauri na mambo mengi ili mradi tu kuifanya nyumba yako isimame na inapofika sehemu unaona imeshindikana huwa tunatafuta njia mbadala kuliko kujifia na pressure.

    Lizzy tunahitaji kuwajibika ipasavo kwa wale tuwapendao sio kuweka lawama zetu mbele bila kuangalia wao wanahitaji nini kutoka kwetu.
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lizzy asante kwa kuwakilisha,

    ila haya mambo magumu bana, sometimes mwanamke akiwa poa mwanaume hovyo, na vile vile inaweza kutokea mwanaume akawa poa mwanamke hovyo kabisa so inategemea. Kila mtu analaumu kwa upande wake, mwanamke aliotendwa atalaumu vivyo hivyo mwanaume akitendwa analalamika.
     
  20. Karina

    Karina Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha haha haha kweli nimeipenda hiyoooooooooo
     
Loading...