Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msitumie folen za barabara kulala na nyumba ndogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    MMHH
    WAZEE WA TRAFFIC NA WAKUBWA ZAO EMBU JAMANI TUSAIDIENI HILI SWALA LA FOLENI SASA
    NAONA LIMEVUKA MPAKA KUINGILIA NYUMBA ZA WATU..WATANZANIA WENGI LEOHII WAMEAMUA KUANZA KURUDI MAISHA YA USIKU WA KADHAA WAKSINGIZIA FOLENI ZILIKUWA KUBWA SAN WEEWE
    UNAPITA SALENDA FOLENI SAATATU IMETOKEA WAPI JAMANI

    ITAFIKA STAGE NA WAKE ZETU WATASEMA NAO WAMECHELEWA SANA BOSI ALICHELEWA KURUDI OFISINI NA FOLEN IKA KUBWA KUMBE BOSI ALIKUWA AKILA TUNDA LILILOFICHWA

    EMBU WANAUME KWA WANAWAKE TUNAJUA FOLENI ZIMEKUWA KUBWA SANA ILA HAASA KWA WANAFAMILIA TUJITAHDI KUWAHI KURUDI NYUMBANI UKAE NA FAMILIA YAKO HAATA KAMA UNAKUNYWA TAFUTA SEHEMU YA KARIBU NA KWENU UKINYWA HATA UKIDONDOKA UITAJI KUPELEKWA KWA KOVA MAJIRANI WANAKUBEBA MPAKA HOME ..FOLENI ZIMEKUWA GUMZO KIASI CHA SASA WATU WAMEANZA KULA RAHA NA NYUMBA NDOGO WAKISINGIZIA FOLEN NDEFU SANA SANA KAMA UAMINI KAA SIKUMOJA KATI KATI YA NJIA ANAYOPITIA MUMEO PIGA SIMU UKISIKIA NIKO HAPA MWAMBIE SHUKA SEHEMU FULANI UONE KAMA AJACHUKUA MASAA.....UTASHANGAA GUEST ZIMEJAA SINAZA KUANZIA KUMI MPAKA MBILI USIKU...HILI HAPANA JAMANI

    Nyumba ndogo nanyi jamani swasemi ila jaribu kuwa na nidhamu hadi weekdays waachieni wanafamilia wafaidi mema ya nchi..kukiri mbele za watu kwenye shida na raha sio mchezo jamani embu wapeni raha
    msiishi maisha ya amada kila siku amelewa yeye
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Msg sent! (Tick)
     
Loading...