Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msitegemee kuona mbunge anafukuzwa uanachama CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyonge Namba1, Jul 31, 2012.

  1. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli ulishajidhihirisha tangu kale.

    Rais kuwasamehe wezi wa EPA, Kumfumbia macho Jairo na Luhanjo, chama kuendesha chaguzi zote kwa rushwa ie chaguzi ndogo, EALA nk. Omary Badwel (mb) wa Bahi na sasa akina Kilango, Ole Sendeka nk.

    Hakuna sababu ya kutarajia jipya hapa, labda safari hii tuone makali ya upande wa upinzani ili tujue dira halisi kuelekea 2015..
     
  2. B

    Bubona JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na hayo, pia wanaogopa kupungua zaidi Bungeni. Hawana uhakika wa kushinda chaguzi ndogo..........!!!!
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wananchi wajimbo husika ama wapiga kura wake wanaweza kuamua. wakichachamaa ataachia ngazi tu manake anakuwa amewaangusha wao zaidi
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ccm haina ujasiri wa kuwafukuza wabunge wake.
     
  5. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watawafukuza vipi wakati wao wenyewe ni wala rushwa wakubwa,Umesahau suti tano za mr dhaifu.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    CDM watatoa mfano halafu CCM watafuata.
     
  7. D

    Deofm JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfano upi tena zaidi ya ule wa madiwani watano wa Arusha mjini
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Chadema watawaoneshenimfano wa nini kinatakiwa kufanyika kwa wahujumu uchumi na wanafiki wakubwa km akina sendeka, kilango na wapuuzi wengine wanaojifanya wanaiga cdm kupiga vita ufisadi
     
  9. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Lets see what happens to mp from CDM
     
  10. b

    beyanga Senior Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ccm itawafukuza wabunge wake nitabadili jinsia na anayebisha aniambie haya.
    1.siku 90 za lowasa na chenge zimeishia wapi?
    2.mbunge wa dodoma aliyeshikwa na hongo ya 1 million kaishia wapi?
    3.mawaziri waliochishwa juzi na kikwete wamechukuliwa hatua gani za kinidhamu na kutaifishwa au kufungwa?
    Ccm wote ni wachafu hakuna msafi anayeweza kuipenda ccm poleni sana
     
Loading...