Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msitari mweusi chini ya kitovu

Discussion in 'JF Doctor' started by Engager, Dec 15, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habarini wapendwa. Ningependwa kujuzwa ktk hili. Inafahamika kwa akinadada, msitari mweusi unaotokea maeneo ya ktovu kuelekea chini mitaa ya K, hujitokeza kama dalili za awali za ujauzito (naomba kusahihishwa kama nimekosea) lakini kuna baadhi ya wasichana wanao mstari huu hata kama hawana ujauzito (yaani upo maisha yote) naomba kujuzwa tofauti ya wadada wa aina hii na wengine (wasio na huo mstari) yaan faida (kama zipo), hasara (kama zipo) etc. In short i need to learn something about this line kutoka kwenu wapendwa.
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mmmh, mkuu si kweli kama wenye huo mstari wana ujauzito, maana mi ninao na sina hata ujauzito!
    Ila nilisikia wakubwa wakisema km mwanamke anaenda kufanyiwa oparesheni kujifungua huwa wanamkata kufuata huo mstari na sijui lolote zaidi ya hilo!

    Ila ngoja wenye uzoefu watakuja muda si mrefu!
    :eyebrows:
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    sidhani kama ni wajawazito pekee wenye mstari huo....
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    upo kwa kila mtu ila kwa mwanamke anapoapata uja uzito hujitokeza zaidi
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili jibu atakuwa nalo ankoli mzizimkavu
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukiwa na uja uzito ngozi inatanuka ... mstari unaoneka kwa urahisi zaidi
     
  7. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    huo mstari hutoke kwa mwanamke aliyezaa au aliyewahi toa mimba,so popote unapouona huo mstari ujue huyo m2 alishawahi pata mimba whether alizaa au kutoa,na huo mstari haufutiki kamwe mpaka kufa.ukiona manyoya ujue keshaliwa
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Duuuuuu haaaaaaaaaaa aiseeeeeeeee tumeliwa wengi hapa
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo wa kiswahili unasemwa hivi "Ukimchunguza sana KUKU.."!

    Ukianza hii tabia ya kumchuguza mwanamke kwa undani sana lazima unaweza kuwa "impotent"! Maumbile ya wanawake "yameficha mengi"

    Anywayz: Kila mwanamke anao huo "mstari" - ujauzito huwa una-magnify tu!
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu Wizzo, Unampotosha mwenzio!!!!!
    Wanawake wengi wanao huo mstari ila huonekana zaidi mtu akibeba mimba!
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmh! Ina maana wewe hadi leo hujawahi kujifungua? Kama jibu ndy unasubiri nini?
     
  12. K

    Kwaito Senior Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mwanamke ana huo mstari, ila mtu akiwa mjamzito huwa unakuwa dark zaidi. Kwahiyo ishu sio kutoa mimba. Tena hata wanaume wanao ila unakuwa kwa mbali, kama vp kila mtu ajicheki atauona
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kumbe hadi wanaume nao wanao?
     
  14. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hat mimi nilisikia na kuamini kabisa kuwa mwanamke wa hivyo aidha alishazaa au alipata ujauzito(kutoka au kuharibika not withstanding) na niliamini!!niliamini kwasababu alieniambia ni binti mmoja daktari ambae alikuwa na ukaribu wa kutosha na mimi.sasa naanza kuchanganyikiwa!
     
  15. K

    Kwaito Senior Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katavi, ndio wanao ila uko lighter compared na women
     
  16. K

    Kwaito Senior Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rubuye 123, Huyo Dr aliekwambia nna wasi wasi na shule yake mwangalie hata mtoto mdogo anao
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu Judgement,
    Naona unaingilia maisha yangu, nijifungue hiyo mimba umenipa wewe?
    Bado natafuta maisha kwanza.
    Ila nikiolewa ndio tutatafuta watoto na huyo atakeyenioa!
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huo mstari kila mtu anao ila kwetu wadada unaonekana zaidi,
    Huo mstari km walivyosema unaonekana zaidi mtu akiwa mjamzito,
    Lkn haimaanishi kila aliyenao lzm alishakuwa na mimba,alitoa mimba au kuzaa,
    Mie ninao na sijwahikuwa na mimba wala kuzaa,mdogo wangu naye anao na still ni toto mdogo,
    Ninaye anti yangu ni SISTER kbs anao na hajawahi kuwa na mimba wala kuzaa.
     
  19. r

    rutagandama Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kudanganyana, huo mstari upo kwa kila mtu ila unaonekana sana kwa wanawake na hasa wakiwa wajawazito.Kiutaalamu unajulikana kama " linia nigra" na unatokana na ngozi kutanuka na hormonal changes during pregnangy. kwa hiyo hakuna cha kutoa mimba hapo. na watu wengine wakizaa huwa unafutika kabisa
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    mmmmhhhhhh......!!!!??
     
Loading...