Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msishangae matokeo ya uchaguzi kupinduliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kilimasera, Jan 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuanzia sasa msishangae matokeo ya uchaguzi kupinduliwa.
    Kwanza, Chama chenyewe ni cha MAPINDUZI, kwa hiyo kupindua matokeo
    si jambo la ajabu.
    Pili, Viongozi wake wote wa juu ni Wanajeshi kitaaluma
    Mwenyekiti: Luteni Kanali Jakaya Kikwete
    Katibu Mkuu: Luteni Yusuf Makamba
    Naibu Katibu Mkuu: Kapteni George Mkuchika
    Katibu wa Itikadi/Uenezi: Kapteni john Chiligati
    Meneja Kampeni: Kanali Abdulrahaman Kinana
    Tatu, Gazeti la Serikali, Daily News ambalo editor in Chief ni
    Rais, limeshasema: Dk. Slaa hatakuwa rais wa tano wa Tanzania
    Nne: Tamko la Luteni Jenerali Shimbo linajieleza: "Wagombea
    wakubali matokeo, la sivyo..."
    Tano: Katiba ya nchi/ sheria ya uchaguzi iko wazi: Matokeo ya
    urais yakishatangazwa, hakuna chombo chochote kinachoweza kuyapinga.
    Sasa mnashangaa nini eti mnajidanganya bila kujua kuwa nchi hii ni
    ya utawala wa kijeshi.
    Haya muwe mnaenda kupiga kura kutimiza haki yenu ya kikatiba,
    narudia tena kutimiza haki yenu ya kikatiba.
    Nawasilisha;
    Mkurugenzi wa Tume,
    Rajab Kiravu.
    Nakala: Msajili wa Vyama vya Siasa - John Tendwa,
    Dk Slaa

    ni Utani tu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    matokea yapi tena?
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Baba! umekosea njia huku c mahali pake.
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nawatania watani wangu ndio maana nikaweka kwenye jockes
     
Loading...