Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msisahau

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pearl, Mar 16, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "Halooo nipigie mm............".kataja jina lake eeeh nakaa cnhang'ombe Tra,haya kwaiyo unakuja kesho?saw karibu"
    "Dada kesho shemeji yangu anakuja kunitembelea"nikamjibu
    "Mbona shemeji yako na si dada yako kama ulivyosema"mana si ulisema unampigia dada yako?"
    "Dada kasema yuko busy"
    haya hamna shida next time mwambie aje jpili mmm nakuwa nyumbani ili tufahamiane sawa?"
    "Sawa"
    hayo yalikuwa ni maongezi kati yangu na msichana anaenisaidia kazi nyumbani kwangu,asubuhi kesho yake nikaamka na kwenda kazini kama kawaida nikamwachia majukum ya kufanya on that dei,ilikuwa ijumaa nawahi kidogo kutoka kazini,mmmh kuna washkaji wameniita sehem ,but roo inaniambia nirudi hme,nikarudi kufika getini nakuta liko wazi halijafugwa,kuingia se second gate liko wazi,mmmmh nikastuka kufungua mlango wa kwanza umerudishiwa tu,kufika sitting pako wazi,nikaanza kuita kimnya hakuna anae jibu,nikastuka,kuingia chumbani kwa dada hakuna nguo zake!!!!!!!!!!nikashusha pumzi ndefu,kuingia chumbani kwangu!tobaaaaaaa,laptop hakuna,kulikuwa na simu za watu kama mbili nilileta waliniagiza hakuna,nguo za mtoto hakuna,Mungu wangu yani nimeibiwa!kwakweli nilichanganyikiwa sana,basi ndivyo nilivyoibiwa na msichana wa kazi,nikatoka hapo nikaenda xul kumcheki mtoto asije kuwa kabwebwa n Thank God alikuwa salama.Nikaenda kutoa taarifa police,mpaka sasa sijajua hata yuko wapi.
    The next weeek(jana nakuja job kuwaelezea friends wamesikitika sana about it,but pia wao wakawa na matatizo,mmoja juzi wakati anaomba msichana akaoiga yote "naungua jamani"baada ya sala msichana akaanza kulia na kuomba ruhusa eti aende kwao,sijui ndo uchawi wenyewe huu,mwingine kaamka eti amekutwa amechanjwa kila ikifika saa ya kufanya maombi eti msichana wake yuko busy mara anaosha vyombo mara anadeki!yani ilimradi asisali tu.
    jamani sijui kuelezea kwa kirefu but thats how it happend Mungu ni mwema vitu vinatafutwa mybe angefanya makubwa zaidi ya hayo,jamani mkiwa nyumbani msisahau silaa yenu kubwa ya maombi maana hayo ndio yaponyayo.Hayo ndiyo yalonikuta mwenzenu wknd hii kabla sijasafiri.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooops shost kisa kimezua mkasa ..thanx god mtoto alikuwa salama ..imewahi kunitokea pia ...nilikuta room yangu mpaka dressing table imesafishwa ..Mtoto kasalimishwa kwenye usalama akiwa na 1year and 5 month
    Tuwe makini na hawa mabinti zetu
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thanks love yani nilichanganyikiwa but I think yule ni bwana eti?
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pearl,ni kweli yamekukuta hayo au umeplagiarism hii habari sehemu?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Pole best. duh!!!!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ulishawahi kumuona P kwenye hili jukwaa, tena na habari ndefu kiivo?
    Anyway, labda ni mm tu nimetokea kuamini hovyohovyo....japo sijawahi kuumizwa kwa kuamini kwangu.
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mpz cna sababu ya kukudanganya it was zis friday jmosi nikaenda dom,now cna msichana wa kazi n nataka kupiga sm kwenye agent nichukue msichana mwingine
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thanks love jamani msiache kuomba maana maisha nowdeiz yameharibika nadhani alitaka afike mjini kwanza zen aendelee na misele yake
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ebwanee pole sana kwa yote yaliyo kukuta.
     
  10. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole Dada utapata vingine, bora mtoto hawakumgusa atukuzwe Mungu.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pole sana mamy hayo huwakuta wengi, nina rafiki yangu yeye yalimtokea makubwa zaidi but silaha ni kuomba tu, huyo aliyesema ni shemeji sijui kaka ni mwizi waliepanga nae njama.....ila nikuulize mpendwa hujui kwao huyo binti?
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Usichukue wasichana kwa agent!!! tafuta kutoka kijijini, hawa wanakuwa bora zaidi.
    Sisi tuna msichana for 6 yrs sasa, na anasoma sasa hivi. Mpaka amekuwa kama ndugu yetu kabisa.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana.safari hii mwambie Bigirita akuombee ili uongozwe na roho wa Bwana upate msichana mzuri au hausiboi pia anaweza kufaa zaidi.
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thx nashukuru sana but na ww kuwa makini
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba akiingia mjini anakutana na wajanja na anabadilika.Mie naona ukichukua kwa agent au yale makampuni ya usafi unakuwa na sucurity zaidi kwani likitokea lolote mwajiri wake anawajibika.
     
  16. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole bi'mdada, ndio mitihani ya maisha hiyo!!
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh hous boy may dia nina mtoto wa kike?naogopa kwakweli
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Dah! Pole sana darling. Nashukuru kale kabinti nilikochangia pua kako salama.
    Ila inaelekea hujakoma, bado unawatafuta?
    Nway, huna ujanja. Napiga magoti kwa ajili yako.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Nimesikitishwa sana na mkasa uliokupata.
    Mungu akutie nguvu na akulinde wewe na mali zako.
    Nilitamani sana nikuone.
    Wkend ntakutafuta.
     
  20. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana dada, haya yalinikuta by january.
    Nilikuwa na wasichana wa kazi wawili maana tuna twins, tulikuta wote wametoweka, mungu mwema twins tulitoka nao siku hiyo sisi wenyewe.
    Inasikitisha sana lakini hatuna budi kumshukuru mungu kwa kila jambo.
    Maombi muhimu sana
    barikiwa na amini kuwa Mungu atakupa vingine tu.
    Mdogo mdogo tutafika tu.
     
Loading...