Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msipotoke, Kazi BOT Hizi hapa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Amoeba, Jan 16, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kama una mdogo wako, mjomba, ndugu, Rafiki, Jirani au mtu yeyote unamfahamu anavyo vigezo; mfowadie hii, mwambie asiogope wala kujidanganya kuwa "nafasi zina wenyewe" APPLY!


    1. DATABASE APPLICATION RISK OFFICER - 2 POSTS (Head Office- System Risks Department)
    2. SENIOR IT SECURITY ADMINISTRATOR - 1 POST (Head Office- Information Systems Services Department)
    3. FINANCIAL ANALYST (QUANTITATIVE RISK) - 4 POSTS (Head Office - Foreign Markets Department)
    4. TECHNICIAN ENGINEER – 1 POST (MBEYA)
    5. PLUMBER - 1 POST (Mbeya)
    6. SENIOR PROGRAMME COORDINATOR (LEARNING & DEVELOPMENT) - 1
    POST (Training Institute-MWANZA)
    7. IT TECHNICIAN – 2 POSTS (ZANZIBAR)


    CLOSING DATE:
    Applications should reach the Deputy Governor’s Office on or before 4:30 pm on 29
    th
    January, 2011

    Tangazo lenyewe hili hapa:
    http://www.bot-tz.org/Adverts/JobAdverts/7%20Jan%202011-Employment%20Opportunities.pdf
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    haya matangazo huwa ni kutimiza formality, watakuwa wana watu wao siku nyingi, this is reality
     
  3. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hapana kaka/dada bado nafasi ya mnyonge ipo. Baada ya lile sakata la "watoto wa vigogo" kuleta mushikeli BOT walijirekebisha. Mf. mwaka juzi kuna kina-kayumba wawili nawafahamu waliajiriwa pale. Ila nilichosikia kuwa kinafanika ni kwamba kuna tabia ya kuvujisha maswali ya interview kwa watu wao sema kinachosaidia wengi ni viraza na maswali hayo huwatoa nishai. Kwa sasa nasikia wakubwa wamehamia Wizara ya Mambo ya Nje.

    Kwa walio katika utafutaji wa ajira msikate tamaa ombeni mtabanana hukohuko.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    USIPOTOSHE WATU!
    Narudia tena, kama una vigezo: tuma application
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naomba source au address
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :Cry::Cry::Cry:
     
  7. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizo nafasi ni uzushi mtupu na zimetangazwa kiujanjaujanja, nimefuatilia magazeti yote na hata kwenye webisite yao sijaona sehemu waliyoweka qualifications za mwombaji ziweje. i.e. bachelor, diploma, experience, age limit etc..... vinginevyo uniambie watu wa HR hapo BOT ni vilaza kwa kutuma Job advert ambayo ni incomplete.
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni...Kuna ujanja ujanja mwingi kwenye hizi kazi lakini qualifications zipo.
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama una vigezo omba ukose ndio uweke comment.
    Achen uoga Bwana!
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Vijana wa kitanzania siwashangai!!!! mwanzo ilikuwa kwenye uchaguzi, mtu hapigi kura anabaki kulaumu!!!!!! UNATAKA UPEWE MPAKA MAJINA YA VIJANA WALIOINGIA BOT BILA "MISHENI"? ukiona mtu anaogopa kazi ujue hana vigezo, yaani CV yake fupi!!!! Oooh HAWAJAWEKA qualification, mwingine anaomba source wakati nimeweka link kabisa, mwingine anasema hizo kazi hazijatangazwa sjui anataka tangazo gani zaidi ya hilo. Anyway, mimi nilikuwa nashea na ndugu zangu tu, sina lengo baya! Wadogo zangu wawili, mmoja wa kike na mmoja wa kiume wameshatuma maombi; mwingine anaondoka kesho kijijini kufuatilia suala hilo, nitawapa mrejesho.
    POLENI!
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  12. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks Amoeba and keep sharing. Najiandaa kuwasilisha yangu!
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tatizo la watu wengi washakata tamaa, ndo maana hawapati kazi za maana, coz kuna vijisauti ndani ya roho zao vya kukatisha tamaa. hilo ni pepo kemea kumbuka huwe. kumbuka huwezi kupata kazi bila kuomba. ...n u loose nothing by trying.
     
Loading...