Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...msione aibu tutangazieni hali ya hatari tu.........................!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Jun 26, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...........WanaJF wenzangu kwanza awali ya yote napenda kuwapa pole kwa matatizo haya ya umeme yanayoendelea kwa kasi...mgao huu wa umeme unaweza ukawa unaenda kufanana na ule mgao wa umeme wa 2006..Ni hali ya kuhuzunisha sana ktk hali hii hakuna kiongozi mkubwa wa kitaifa halieye kubali kutoa tamko la wazi kuhusu hii hali tata..Na cha kushangaza wanawarushia mzigo TANESCO waseme..Juzi siku ya ijumaa Clouds Fm kupitia kipindi chao cha JAHAZI walifanikiwa kumpata injinia mmoja wa TANESCO kuzungumzia hilo baada ya kupata taarifa kuwa BADRA MASOUD msemaji wa TANESCO yuko nje ya nchi kikazi..kwakweli waliofanikiwa kumsikia halisema wazi kama ifuatavyo...
    1. Tuache siasa tatizo la umeme ni kubwa sana na akasema hitaji la Taifa ni megawatt zaidi ya 800 na kwasasa mashine zetu zinazalisha megawatt 500 tu..kwahiyo tunaupungufu wa megawatt 300 na zaidi..
    2. Na akasema kwa uwazi kabisa...mgao wa umeme utadumu kwa nusu mwaka wote kwa wastani wa masaa 10 mpaka 24..hii inamaana kuwa kuna siku tunaweza kosa umeme kwa siku nzima.....
    My concern is;kwanini hali hii itokee wakati matatizo tunayafahamu? Na kinachoniumiza ni kuwa viongozi wetu wakubwa kama Waziri mwenye dhamana ya umeme na Rais hawatoi tamko lolote kutokana na hali hii...Watanzania tutaendelea kuwa wapole kwa hawa watu mpaka lini?
    Inakera na inaumiza...mimi jana nimekosa umeme tangu saa 1 usiku mpaka saa 7 usiku....itakuwaje?
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa kama jusi, joto ya jiwe kwisa jua.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sikuelewi!!!!
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alipata kunene haya:
    "Tutahakikisha kuwa nchi haiwi gizani na kwamba umeme wa ziada unaotakiwa utapatikana na shughuli za uzalishaji mali na utoaji huduma zinaendelea kama kawaida."
    J.Kikwete-2009


    Tamko alilotoa ni hilo! Tusubiri akirudi (au kesharudi?) labda atatoa jingine.
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha saaaaaaaaaanaaa! upweke wa weekend umeisha!
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe saa moja mpaka saa saba sie huku kwetu siku tatu mfululizo,hali ni mbaya na ni aibu kwa taifa
     
  7. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kuna watu walitakiwa wawe jela toka miaka kenda ilopita. Ni vema tukawaiga wachina wanavyofanya. Vinginevyo tuache kulalama. Tukaekizani na umeme ukirudi uendelee kuunguza vifaa vya electroniki.
     
  8. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magamba ahsante sana kwa hali hii na kondoo wa kitz acha wataabike. Watu wamekua kama mbuzi hiyo ndo gharama ya kofia,khanga na scarf.
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Watz wenzangu,sjui hawa viongozi wanawachukuliaje na kuwafikiria wananchi,hivi wo wanafikiri kuwa watu wote wanaishi kama wanavyo ishi wao na watoto wao,hakika isingekuwa kuogopa mods kwa ajili ya 'ban' ningewapa live.Miaka 50 baada ya uhuru,hatuna umeme wa kueleweka,nchi masikini,watu wankufa kw ajili ya huduma mbaya ya afya,elimu duni,walimu hamna,wakati wachache wananufaika na kushibisha mitumbo yao,tunaelekea wapi jamani,watu hawataki kubana matumizi sanasana ndo wameongeza matumizi ya kodi ya wavuja jasho!Ee Mungu sikiliza basi kilio cha watanzania
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna jambo tunatakiwa tufanye.......huu ni uhuni kabisa......
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    waone aibu wapi wanajua hatuwezi kuwafanya chochote nakuambia sisi umeme unakuja hatuoni unaondoka hatuoni mtu anarudisha umeme saa tano anauchulua saa kumi na mbili kila siku haya si matusi siku zao zinahesabika
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa China kweli viongozi wote wangekuwa wameshac.....Inabidi tuwaondolee uvivu hawa.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    amesema TANZANIA itauza umeme nje na itakua gas seller duniani
     
  14. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatafuta wawekezaji....cjui mwekezaji gani atawekeza kwenye nchi hii na hili giza....
     
Loading...