Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msinizodoe jamaniiiiiiiiiii

Discussion in 'Love Connect' started by isamilo1982, Jan 19, 2012.

  1. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahitaji mume mwenzenu,mi sijasoma ila mwaka jana nimefa qt na sasa naendelea na masomo ya sekondari mwaka huu nitafanya mtian wa fm 4 ila nafanya kazi kwenye ofisi moja kama muhudumu ni kazi inayonifanya niweze kujikimu.Nina mtoto m1 mimi ni mkristo nimeokoka,nina miaka 29.Aliye mkristo na ambaye ameokoka :washing:kikweli kweli na angalau awe na mtoto m1,sichagui rangi kabila lolote ila tu asiwe mzaramo.Aliye tayari namkaribisha.Sitanii japo najua wapo watakaonibeza
     
  2. S

    SI RIZKI Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,674
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mengine yote kwangu ni SAWA tu isipokuwa hili la kuokoka limenichefua....ngoja waje waliokoka hasa kutoka kwa nabii mkuu wa manabii wote...sir. Mwingira.
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Umbile lako, rangi yako, urefu wako ukoje? Mtoto wako kazaliwa mwaka gani? Hoby zako ni zipi na unapenda mwanaume wa namna gani?
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wazaramo wana tatizo gani tena?? tujulishane.....!!

    Kila la kheri dada....zingatia sana hayo masomo....!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hawa waume unaotafuta online, utaishia kupata mtoto wa pili na kuendelea!
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    sema nataka mtoto..kama uko siliasi mimi ni kijana wa miaka 23 sina mtoto elimu yangu ya kawaida.kama umependa cv yangu nipm.
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    ni PM basi tusimwage mchele kwenye kuku wengi.
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    UNGEKUWA MLOKOLE KWELI USINGEKUWA NA MTOTO WA OFFSIDE...chezea ukuni weeeee
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pamoja na ulokole wake, bado yeye ni binadamu na wala sio malaika atii!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bana. .
    Hapo aliposema alizaliwa akiwa mlokole ni wapi?

    Na wewe mtoa mada kama hubagui kabila mbona lipo ulilosema hutaki? Kanisani mnafundishwa ubaguzi siku hizi ehhh?
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huchagui kabila wakati ushasema hutaki Mzaramo!
     
  13. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzaramo si mtu?
     
  14. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanisani kwako hakuna wanaume wanaokufaa?Huku utatafunwa na mamba!
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Bado karibu nifike bei (hata kanisani hapakunitisha hivyo), nilipoona Mzaramo hatakiwi sasa mie Kiranga Cha Ngeda mtoto wa Mkuranga ingawa kweli mke natafuta lakini hapa ntashindwa.

    Kwani Mzaramo si mtu?

    Nimesononeka sana.

    Halafu mzungu akibagua weusi huyu dada anaweza kulalamika?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    hahah kiranga si mzaramo?
     
  17. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kha,jamani watu mnajua kuzodoa duuuuuuuuuuuuuuuuuu,mimi sikuzaliwa na ulokole pia mtoto nimempa kabla sijaokokamzaramo ni m2 kama wengine ilo nalijua ila nimewahi kuwa na mzaramo na nilijutia hayo mahusiano,sijui lakini labda wazaramo wa siku za leo.
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hapo unapo ishi hamna wanaume mpaka uje huku.Au unataka uwapunguze member wa jf ushindwe na .....
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Piga goti kwa Mungu ndio advert ya ukweli tuko wengi na wengine hatujazaa lakini tukubali mwanamke hajipigii mbiu bali anajinadi na bahati na nadhiri za Mwenyenzi Mungu zitimie. Usijali utachelewa lakini utapata mimi nina miaka 5 napiga goti najua ikifika atamleta tu
     
  20. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri dada na mungu akusaidie ili ufanikiwe.
     
Loading...