Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msinione kimya jamani....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Oct 30, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kongosho kaniweka kinyumba jamani na ana wivu mpaka wa keyboard!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unadhani umeongea?
    Bado hujasema ! Na bado , Utatoa siri zako zote !
    Kufilisika mchezo, nakuoneaje "uluma"
    so far umewekwa kihaus na Konnie unalishwa!
    Unaveshwa, na matumbuzi mengine juu ya anaekuelea !
    Pole wee BEPARI USED !
     
  3. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huo ni udhaifu zaid hata ya ule wa naniliu mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Si useme tuu umefulia na hela ya net huna
    tajiri la kihaya linakosa hata ipad na blackberry na iphone za kukaa hata kitandani unachat huku ukipepewa Bishanga shikamooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu Judgment kama tulikuwa na mawazo sawa hebu some post yangu hapo Nicas Mtei habari zako bana
    nasikia ulipigwa na mwiko wa kusongea ugali mpaka leo una nundu kichwani na ukasingizia boda boda
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kufuliwa ni noma sana. Full dipreshen kila mda. Bishanga amekuwa uzdi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hahahahaha. Kaka unanipga hata mimi? Mimi na wewe hatujakutana barabarani.. Mi nlienda Lushoto kwenye Mazishi ya baba wa Madame B na Kijino... Usiungane na Erickb52 kwenye tmu yake ya fitna na majungu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa mtaji huu uliojiabisha hapa ya kuwa refugee kwa konnie , na always camp si nyumba ya kudumu!
    Soon utapugwa na hapo!
    Sitoshangaa ukija tutangazia tena umewekwa kinyumba na Jane sifuri 3 !
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    So what? Upuuzi mtupu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma Mr Rocky !
    Hayu jamaa kushney , mi nadhani iko haja kumfanyia fund rise !
    Ni bakuli tu ndiyo litamrudisha road
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtei kulikoni tena unagugumia ?
    Nway ukisikia kelele gizani ulipotoka kumwaga maji ya ukoko jua ......
    Mr Rocky uwe unaangalia gizani .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu Erickb52 yeye anajulikana ni mzee wa majungu na fitina aise
    Ila yeye ndo alinidokezea kuwa kuwa ulipigwa na mwiko na ukasingizia boda boda
    Na kuwa unalazwa mzungu wa reli mwezi karibu sasa
    Pole sana mkuu
    Judgment bepari la kihaya ni la kuhurumia
    Usije kuta hata hapa kashanyang'anywa hata simu aliyokuwa anatumia
    anatakiwa kuombewa huruma na bakuli la mchango lipite aise
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    haujaona Mr Rocky anatoa siri? Namwambia asiwe ananipga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Miss you Kipipi uko wapi love?
    Mwaaaaaaaah kokote uliko!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mkuu Judgment nimeangalia bana ndo maana nikasema taratibu
    yako mengi sana ya Nicas Mtei yanajulikana ila nimeamua kukaa kimya asije akaumbuka mzee mzima hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaaa Mr Rocky umenifanya nicheke hadharani aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nicas Mtei mimi nimesema taratibu bana sijapiga kelele
    ngoja niyafunike maandishi mzee wa majungu Erickb52 asiyaone maana naona kashaingiza timu humu ndani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hahahahaha. Ina maana Erickb52 mzee wa ndyofu ndo kapika jungu hlo? Duh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Erickb52 habari yako iya ndani bana
    Please please pulizi usitoe siri yangu ya juzi kuwa nililizwa na yule dada poa
    Ukiitoa tuu nakufungulia kesi ya defamation na wakili wangu atakuwa Ruttashobolwa akisaidiwa na Kaizer na Mentor
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo manake na akipata ndyofu mbili tuu anaanza kuropoka siri zote
    Msiwe mnampa Erickb52 ndyofu bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...