Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiniite muhaini wa Tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Nov 3, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,380
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Taifa langu limejikuta halina kiongozi wake, yaani rais.

    Taifa hili Tanganyika au Tanzania Bara linaongelewa sana lakini cha ajabu halina serikali kabisa. Kwakuwa nimepata uchungu kuwa taifa langu alitambuliki kama zilivyo nchi nyingine mfano Zanzibar etc

    Napenda kutimiza haya nakuwa mzalendo kwa vitendo MIMI NDIYO RAIS WA ILI TAIFA LA TANGANYIKA aka TZ BARA.

    Msiniite muhaini bali ninataka kujikomboa.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ndiyo nyie siku ya maandamano kudai haki mnajificha uvunguni, lakini kulalamika wa kwanza.
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Saa ya ukombozi ni sasa.

    Ulikuwa wapi Rev. Mtikila alipotaka wananchi tumuunge mkono ili tuifufue Tanganyika?

    Wengi wanaonekana wameridhika na mfumo wa Tanganyika kuwakilishwa na serikali ya Muungano.

    Taifa la Tanganyika lipo ila wenye taifa ndio hatujifahamu, tumewaachia wanasiasa wajanja wanavurunda, wanafuja kila kitu.
    Kwa ufupi, ni kiini macho, mazingaombwe.
    Ufisadi na kuneemeka kwa wachache na umasikini na maradhi kwa mamilioni waliobakia. Hilo ndio taifa letu.
     
  4. B

    Bishweko JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe sio mtanzania,mawazo yako hayakubariki hapa jamvini na usituletee mambo ya kwenu huko,tuachie nchi yetu Tanzania MUNGU IBARIKA TANZANIA MUNGU IBARIKI CCM,MUNGU MBARIKI KIKWETE.
     
  5. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,380
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kweli inawezekana watanzania hamuwezi kujikomboa kutoka kwenye minyororo ya CCM,WIZI aka UFISADI,Kutowajibika kwa uongozi etc mpaka aje mtu kutoka nje.Kweli?Basi kamuite John Okello awasaidia kama alivyowasaidia huko Zanzibar.
     
Loading...