Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msinichekeeeee!! Msinichekeeeee!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by PANGU PAKAVU., Jul 28, 2010.

  1. P

    PANGU PAKAVU. Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau mi ni mgeni humu ndo nimiingia sasa ivi naombeni kura zenu za ukaribisho.Kichama mi ni mfuasi wa mageuzi na si Mapiinduzi.
     
  2. K

    Kamarada Senior Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tia Mchuzi, JF ni jamvi huru kabisa, sidhani kama kunamtu wa kukucheka. Karibu kwa positive thinking.
     
  3. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kabla ya yote naomba ujitathmini mwenyewe kama umekombolewa kimawazo lakini kama unataka mabadilko ya kiuchumi katika nchi hii badilika kimtizamo.
     
  4. P

    PANGU PAKAVU. Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kivipi jenerali?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hatukuchekiiiiiiii, Hakukuchekiiiiiiiiiiiiiiiiii

    Ila tutachangia posts zako!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    karibu pangu pakavu
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    pako pakavu??
    kwetu kuna neema...............TZ bila CCM inawezekana......sema Ameen
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    hawa wageni wasiku hizi kweli wamebadilika!!
    hivi unaweza kwenda sehemu ambayo huwafahamu watu wakoje ukaomba ukaribisho kwa staili hii.
    nina wasi wasi na huyu mgeni
    n way Karibu jamvini pako pakavu
     
  9. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usishangae hiyo ndio hali halisi ya utandawazi ambayo imezaa kizazi kipya
     
Loading...