Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msingi wa mgawanyiko wa udini Tanzania umejengwa na ILANI ya CCM 2005?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rugumye, Dec 15, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msingi wa mgawanyiko wa udini Tanzania ulijengwa kwenye ilani ya CCM mwaka 2005? chairman wa CCM asitafute mchawi wa chanzo cha mgawanyiko wa udini Tanzania. sijui km nipo sahihi wana jamii nisaidieni
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu Muumba mbingu na nchi, Wewe uliyefanya kinacho onekana na kisicho onekana
    Wewe ukisema nani atasimama ukinyamaza kimya nani ataongea?
    Wewe pekee ndiye mtakatifu, wewe pekee Mungu, Bwana wa Majeshi
    Mfalme wa wafalme,Ujuae kila jambo lililo wazi na lilio sirini mwa wanadamu
    Mwanadamu ni nini hata umumwache? mwanadamu ni nani hata umuhurumie?
    Tazama waio haki wanataka iharibu nchi yetu,Uwaone toka utosi hata unyayo
    Uifumbe midomo yao na vinywa vyao, Wawe mabubu wakiinenea nchi yetu mabaya
    Watazame kwa jicho kali wote wanaotaka kueneza udini, Uwahukumu kwa haki ee Mungu
    Waadhibu kwa hasira yako kama ulivyomuadhibu Farao, waangamize wasionekane kabisa
    Watuachie nchi yetu yenye amani, Ee Mungu usikie kuomba kwetu. waadhibu kwa haki
    Kama ulivyo waadhibu watu enzi za Walawi waadhibu ee Bwana Mungu

    Na aadhibiwe yeyote anayeleta udini Tanzania..na Watu wote semeni..Amina
    Na aadhibiwe anayechochoea udini Tanzania na wote semeni ....Amina
    Na atoweke yeyote mwenye nia ya kupandikiza udini Tanzania.. na wote semeni ..Amina
    Na Alaaniwe yule aliyepandikiza mbegu ya udini Tanzania..na wote semeni ...Amina
    Na Alaaniwe yeyote anayemtenga jirani yake kwa sababu za udini...wote semeni...Amina
    Na Alaaniwe Ambaye anafikiria kuishi kwa kubagua dini ni sawa.na wote semni...Amina
    Na Alaaniwe yeyote mwenye mamlaka ambaye anatumia kigezo cha udini kuajiri..na..wote semeni Amina
    Na alaaniwe Ambaye anapandikiza dini katika siasa na wote semeni...Amina
    Na alaaniwe Kiongozi yeyote wa Dini anaye tumia kofia ya udini kupandikiza chuki ya kidini..wote semeni.. Amina
    Na Alaaniwe yeyote atakaye soma ujumbe huu na kukasirika..wote semeni ....Amina
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...