Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimu wa mvua jijini,mwamvuli umetoa mtu jicho..tuwe waangalifu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, May 6, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Nimektauna na kesi moja mbaya ya ajali ya mwanvuli aliyopata mama mmoja jijini DSM.
    Mama yule ncha ya mwamvuli imemuingia puani na kutokea/ikatoka na jicho!! inatia imani, mama yule kabebwa na wasamalia wema hadi hospitali hivyo hivyo bila kuchomolewa mwamvuli ule... naona wameogopa kumuumiza zaidi.. humwangalii mara mbili jicho lake ni kama lime mwagika vile kwa nje na damu ina mtoka mnoooo ... jamani!!!!
    Nimeambiwa alikuwa kwenye daladala, kuna mtu alikuwa kwenye daladala hilo pia akiwa na mwamvuli ilhali ncha yake ameielekeza juu....breki za ghafla kukwepa ajali ndizo zilizo sababisha yakatokea hayo...
    ONYO: Ukiingia kwenye chombo chochote cha usafiri au ukiwa kwenye mkusanyiko wowote wa watu na una mwamvuli, hakikisha ncha yake inatazama chini na sio juu(yaani kishikio ndiyo kiwe juu), ni bora umtoboe mtu mguu kuliko kumpofua...
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah! ni hatari sana! mimi leo Asubuhi nawahi kwenye kibarua changu naingia kwenye daladala na mwavuli wangu tena kwa kusukumwa alimanusra ni mtoboe baba wa watu mguuni...
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmh!!!! inatisha.

    sijui hatuna mazoea au vipi!!! mimi leo nimeingia mgahawani mtu akawa mbele yangu anaukunja na ncha kaelekezea kwangu, nimempisha kw aupande wa ukutani na hakuwa anaangalia mbele yuko bize anauroll mwavuli karibu anitoboe tumbo...................
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hatari! Leo wakati napanda daladala ya kutoka Ubungo kwenda Mwenge,alipanda mama mwenye mtoto nusura amtoboe mwanafunzi maana ncha aliushikilia na kuulekeza juu!! Duh noma sana!
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwakweli ustarabu ni ziro kabisa kwa watanzania nimeshuhudia maranyingi kweli ajali a mwamvuli mtu anaushikilia juu au kwambele anapopanda daladala bila kujali kabisa hivi na hili linahitaji elimu ya ziada kweli
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani uwezi kuamini mm lazima angepata na mkongoto
     
Loading...