Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimu wa joto ndiyo huu, linaunguza maeneo yasiyohusu

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, Dec 5, 2011.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Cheki jinsi lilivyomwunguza huyu mdada
    2.jpg
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    hata kitumbua chake hakina ladha!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe kafuraaaaaaaahi!
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huo msinambi, akichanua hiyo smell itakuwa haisemeki!
     
  5. r

    rutagandama Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mapaja meusi jamani dah
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahhahaahiiihihihihihhahahiahih asee hua zinakuaga na harufu kama ushuzi wa paka..! duuuh usipime..!
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    si ndio jua limechoma huko mkuu... halichagui mpaka nyeti inaelekea zitakua ni black ni aje...!
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aseeeee........kwahiyo huo weusi ni kwamba mbunye yake inatoa moshi?? yani kuna exhaust hapo??
     
  9. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huo utakuwa ni mtambo wa fungus! Full Fungus!
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Duh....kumbe joto ni nouma!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aisee huyu jamaa hapo nyuma mbona jinsi yake inaonekana kama imesimama vile :lol:
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...kwikwi kwikwiiii kwiiii...
    We ni noma.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hapo kinu kitakuwa kinatokota. Joto ni noma sama.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mimi kinachonishangaza huyu jamaa aliyemkumbatia huyu dada mbona kavaa fulana ya wakati wa sezon ya

    baridi?Au ndio Fashion ya bongo? au ndio nguo za ulaya zinazotokana na Mitumba na misaada ya Makanisa?maana hiyo fulana ya mikono mirefu haifai

    kwa joto la hapo bongo si itamuumiza mwilini mwake?Na huo mkusanyiko wa watu kweli hapo kuna

    starehe jamani? Ninamshukuru mimi Mwenyeezi Mungu kuniepusha Starehe ya kwenda Madisko au kwenye Majumba ya Muziki wa Dansi.
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapo moshi wa moto unafuka kutoka kwenye exhaust,unategemea nini tena?lazima mapaja yabadilike rangi!huwa wana mbunye saaafi za motoooo mpaka raha,lakini kuiangalia huthubutu,ukithubutu hautaila!!tehetehe
     
  16. k

    kamimbi Senior Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dizaini hizo nazizimiaga sana, yaani cjui naweza kumpata wapi, nisaidieni kwa gharama yoyote ile hata namber yake.
     
  17. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mimi tatizo langu ni hilo kwapa na huo upekupeku balaaa...
     
  18. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namshauri asivai kimini tena!
     
  19. m

    mahmoud abbas Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani we acha iyo harufu itakuwa kama panya kafa kwenye naniii.....yake!!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kula kwa imani.
     
Loading...