Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimamo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Dec 22, 2010.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari zenu great thinkers! Naomba kuelimishwa juu ya m2 kuwa na msimamo. Mara nyng ktk mahusiano ya kimalovedav utasikia mwanaume/mwanamke anamwambia mwenzie huna msimamo hii inakaaje! Nini maana ya kuwa na msimamo? Nawasilisha.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nashkuru nina "msimamo" wa kutosha kabisa kwa maana ya msimamo ninayoijua mimi.

    tusemeni amen.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Leo hili kesho lile keshokutwa hivi juzi kati vile. Upoupo ili mradi tu.
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duh! mawazo yako yameenda kuleeeeee....ila nimekuelewa. Amen!
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mi nikipiga bao ndio switi hati ananiambia nimempotezea msimamo wake
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aisee mjomba anakusalimia bwana
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehe kameshaanza shule?
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dictionary yangu inaniambiaga kuna msimamo mmoja tu kwa vidume, sijui jinsia ya upinzani wanalitafsiri vipi hili neno msimamo?.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ahhaaaaa aaahhaaa we kiboko lazima na wao wana msimamo watueleze tu hapa wao huwa wanasimama vipi
     
  10. L

    Lady G JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Krolokwin. Najua una idea pls
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we hash wewe????
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    usihofu mama, mimi mara nyingi naachia sredi ikimbiee halaf nakuja mwisho kuweka konklushen. vumilia na stay tuned. nitafafanua kwa undani sana kwenye konklushen ya hii sredi.

    pole sana kama bwanaako kakosa "msimamo", hili tatizo limeingia sana hapa afrika mashariki.
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aaaah mamii kumbe upo hapa? natania tu
     
  14. L

    Lady G JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawasawa nimekupata dia
     
  15. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokuwa na msimamo ni kuwa , wa kiume halafu unategemea ufadhili wa kike............ tehtehhhh
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanao MSIMANO.... wakisimama...!! :A S crown-1:
     
  17. v

    vegule Senior Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana ya msimamo katika mapenzi ni kuwa na uthabiti kifalsafa, kiamwazo na kimatendo. Kwa mfano kama wewe unakubaliana na suala la ngono nje, fanya systematically na kwa uwazi. siyo leo umengonoka nje kesho unaomba kusamehewa huo ni upumbavu. Unatakiwa ungonoke kwa kwenda mbele halafu umjulishe mwenzi wako kuwa huwezi kuacha ngono nje ya mahusiano halafu afanye choice kama anaendelea na wewe au la. simple. usiri wa nini. be yourself live your principles and make them clear to ur partner.
    Huu ni upande mmoja wa shilingi
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kutokuwa na msimamo ni kukataa huku unataka and vice versa.
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mmh! Hii nzuri
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    msimamo gani ebu fafanua
     
Loading...