Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimamo wa Wanahabari na Jeshi la Polisi umekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Oct 17, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nisaidieni wanajamvi,

    Hivi Wanahabari si walisema wangegomea kuandika habari zinazolihusu Jeshi la Polisi, labda zile mbaya tu ndizo wangeziandika!

    Msimamo huu bado unafuatwa au walishaachana nao?
    Na kama wanaufuata, suala la msiba wa kamanda wa Mwanza linaangukia wapi?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,466
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni kichwa cha panzi.
    We huoni tushasahau ishu za ARV fake? wiki iliyopita ilikua hot news.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    AU hofu inakuja kuwa wasipoandika current affairs magazeti yao hayatauza!
    Umasikini mbaya jamani!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg yangu Pj! Nakwambia ya kwmb Nchi yetu imekosa msimamo hata kwa sisi kwa sisi,Mi tangu juzi baada ya tukio la hapo Mwanza nilitegemea Wahariri wote wangekumbusha kuhusu kauli yao!
    Nilijiuliza ya kwmb hivi ni kwmb wameshamalizana na police kuhusu kugomea kuandika taarifa yao yoyote ile?
    Nikaja gundua ya kwmb hakika njaa ni mbaya sana kama ulivyokwisha tangulia kusema!

    Yani hawa waandishi wa hbr nisingetegemea wangekuwa vichwa panzi namna hii.

    Tena issue iliwalenga kabisa lakini wakatetemekea tu!

    Wahovyo sana hawa!
     
  5. n

    nyantella JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani magazeti sii yao! sasa wakiacha kuandika hot news magaazeti yauzwe watakula wapi? wa kusema nani aandike nini ni wenye magazeti sii waandishi wala wahariri. Channel pia wali cover tukio kama kawa!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo ndio basi tena Mwangosi ni shauri yake!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bora hata CHAnnel 10 utasema ya Wahindi!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hiyo sahau mkuu, sisi Watanzania ni watu wasahaulifu sana na ni rahisi kurubuniwa kutokana na hulka hiyo.
    Maisha yetu huendeshwa na hisia zaidi kuliko uhalisia wa mwenendo wa mambo.
    Mathalani, asilimia kubwa ya Watanzania huachagua chama cha CCM na wala si mgombea wa CCM.(Wewe unayebisha funga domo lako, kwanza tafakari viongozi waliopo madarakani wenye kashfa zilizojificha na zile za wazi ndipo ufungue bakuli lako na upayuke).
    Suala la kutoandika habari za Jeshi la Polisi sio kuwa halitekelezeki, bali halina tija yoyote.
    Binafsi nilidhani jambo la maana wangeungana na kuanzisha kampeni ya kufichua kila uozo na maovu ya hao Polisi na kuyaanika kwenye kadamnasi ya Watanzania.

    "Wewe mtanzania badilika na angalau japo kidogo tu uanze kutumia akili uliyopewa bure kabisa na Mungu kufikiria na kupambanua mambo".
     
  9. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari mbaya ambazo Jeshi la polisi lisingependa zitoke hadharani kwamba Kamanda wa polisi mkoa kapigwa na kitu kinachosadikiwa kiriluka kutoka kwenye kitu kilichoelekezwa kwake usiku wa manane akiwa na mwanamke asiye mke wake, ndiyomaana waandishi waneirusha sana
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Time will tell!
    Huenda ukawa sahihi kwa hili!
     
  11. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanahabari ni kama walimu tu, hawaliwezi kunji. Walikuwa wanatishia nyau tu!
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa upepo ati umepita!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mlimani tv hawaonyeshi kabisa issue za polisi hata Barlow sijaona habari zake bora wao wana msimamo lkn ITV ndio habari kuu
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Angalau wameokoa jahazi!
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Waandishi wa habari wote leo, wapo Marangu lombeta kumzika RPC ACpP Liberatus Barlow na mgomo wa Waislamu huko Central kwa Ponda Issa Ponda yale ya Mwangosi yalishaisha sasa ni ndoa moja
     
Loading...