Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimamo wa TUCTA kwa mujibu wa Channel Ten

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Felixonfellix, May 13, 2010.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Salamu wanajamii
    Naomba kujua mwenye details za maelezo ya TUCTA kama zilivyotolewa katika taarifa ya habari juzi na Channel Ten usiku. Nazitafuta lakini sijafanikiwa kuzipata. Nimedokezwa tu kuwa MGAYA ALIJARIBU KUPANGUA HOJA DHAIFU za Brother JK
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
Loading...