Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msimamo wa Tanzania ni kuwa hatukubaliano na Gbagbo-KIkwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 27, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Rais amemwambia waziri mkuu wa Canada kuwa nchi yake haikubaliani na uamuzi wa Gbagbo kwa sababu vigezo vyote vinaonyesha kuwa hakushinda uchaguzi..Rais Kikwete aliyasema hayo alipokutana na waziri mkuu wa Canada huko Geneva- uswis


    SOURCE:TBC1 Taarifa ya habari ya saa2
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa bwana ana mambo kweli,haya yetu macho wanajf
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    we unafikiri angetakiwa aseme nin hapa?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Ukishangaa ya Musa basi subiri uone ya firauni. yangu macho.
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kukubaliana au kutokubaliana na Gagbo sio issue kwtu, tuambie serikali inafanya nini kutatua tatizo la umeme
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Aachie ngazi kwanza mwenyewe, hii mijitu haina conscience, anajua mwenyewe kuwa hakushinda hafu analaumu wenzake!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    sasa wewe unafikiri yeye atapaza sauti kudai kuwa hakushinda?
     
  9. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwanini alishindwa kutoa hiyo Kauli akiwa hapa nyumbani?Binafsi mi naona huo ni unafiki na utumwa wa kifikra na kujishtukia kwa Mkubwa ndomana kauli kama hiyo kaitolea ugenini simply b'coz Demokrasia ya kweli na Utawala Bora na Utawala wa Sheria hauheshimiwi na mifano ipo wazi.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wikleaks watamuumbua karibuni ni bora angekaa kimya.yale yale ya toa kwanza boriti kwenye jicho lako kabla ya kuona kibanzi kwa mwenzio.
     
Loading...