Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimamo wa JK juu ya mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtelekezwa, Feb 8, 2012.

  1. M

    Mtelekezwa Senior Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jk yuko wap kutoa kauli au maamuzi ,juu ya hk kinachoendelea.au hafaham kinachoendelea au hayupo apa Tz
     
  2. M

    Mtelekezwa Senior Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi nahic kama ayupo bongo vile
     
  3. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa safarini tu! Hawezi kuwepo na akajifanya kimya kama yanayoendelea hayaoni na wala hayajui!!
     
  4. Anatomy

    Anatomy Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kasafiri...
     
  5. m

    msukwaa Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yupo busy na matokeo ya mwanae kafunga mkia feza girlz.
     
  6. Anatomy

    Anatomy Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha haha....daaahhh yan huyu jamaa katka marais wote wa TZ uyu kazd kuboronga...
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Mkia tena ? Akili hizi ni za mama au Baba ?Maana mzee wake ni DR wa ma Dr yeye vipi tena ?
     
  8. M

    MWINUKA E Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo busy anaandaa marekebisho ya katiba ya CCM; maana yeye ni rais wa CCM na si watanzania; ndio maana anaangalia maslahi ya CCM na si Nchi.
     
  9. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anashuglikia shule ya kurisiti mwanae Mwanahawa jk aloshka mkia feza girlz!
     
  10. Kakati

    Kakati Senior Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli nadhani ni suala binafsi lisilofaa kujadiliwa JF lakini nimeangalia nikaona kumbe mtoto wake kweli kawa wa mwisho kabisa na yeye ndiye peke yake kapata DIV IV wenzake wote DIV I-III!
     
  11. b

    blackwizard Senior Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ushabiki sio mzuro, wanaokufa ni watanzania, hivyo madaktari na serikali wote wawe waungwana wafikie muafaka, ndugu zetu wanakwisha, nasikia hata madaktari wa emergency wanagoma tutapona kweli?Naomba busara za madaktari na serikali kumaliza huu mzozo
     
  12. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Analea kichanga
     
  13. k

    kanjanja Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nadhani ni suala binafsi lisilofaa kujadiliwa JF lakini nimeangalia nikaona kumbe mtoto wake kweli kawa wa mwisho kabisa na yeye ndiye peke yake kapata DIV IV wenzake wote DIV I-III!
    Duh!!! hapo nilipo-underline; ndo unamaanisha nn mkuu!!! au unafuraia mtoto wa mkulu ku-fail??? punguza hasira kidogo mkuu!!!

     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni furaha hata kwangu kwani hawa jamaa wanaingia Ikulu ili waibe kodi zetu na fedha za wahisani ili wamalize matatizo yao ya kimaisha na watoto wao kumbe wanasahau kwamba pesa si suluisho kwa kila jambo bali ni education!
     
  15. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60

    Ni Rais pekee ambaye huwa hana tabia ya kutatua migogoro...., huamini itaisha yenyewe pacpo yeye kuhusika...!
    Mfano Ombwe la Uongozi hapa Tanzania, CCM, Ufisadi, Govt kushindwa ufanisi etc!
    Hayo yote hayamnyimi usingizi, au kujisikia vibaya. Maadam ni Rais wa Tanzania, kwake inatosha kabisa.
    Vyombo vya Dola vimemwahidi kumlinda kwa nguvu zote mpaka atakapo maliza muda wake 2015, hiyo hali basi kwake burudaanii tosha kabisa!

    Hapa JFs na wapiganaji wengi wa nchini mwetu ndiyo tunaoumia na aina hii ya Uongozi, ambao hauna tija kwa Taifa zaidi ya Ulevi wa Madaraka, Ubabe na Vitisho.
     
  16. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    aha aha aha.......Yani toto lake limekua lamwisho mtumeeeeee.........nadhani ataikifanyika sensa ya RAIS ovyo na ombaomba duniani lazima JK awe wa mwisho......like father like his baby gal.............
     
  17. g

    greenstar JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PINDA kashapasua jupu,unataka nini?.........au umetumwa na EL?????//
    ushabiki wa mpira siyo sawa na masuala ya kuongoza nchi?????
     
  18. T

    Tata JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kuna mwandishi mmoja wa habari aliongelea suala la nchi ya Tanzania kuongozwa kwa AUTO PILOT. Nadhani ndio hii tunayoshuhudia kwa sasa.
     
  19. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    jamni si nimesikia mkulu yupo finland au ni udaku tu
     
  20. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata dingi yake mnamuonaje jamani kwa akiri aliyo nayo jk unaweza kumlaumu mtoto kweli?.Jk ni kilaza aliyebebwa na Nyerere sababu ya urafiki na bwana MRISHO KIKWE TE yaani baba yake jk.Mtoto kafuata nyayo za baba yake.
     
Loading...