Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimamizi wa uchaguzi Arumeru anastahili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritts, Feb 28, 2012.

  1. R

    Ritts Senior Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Trasias kagenzi,Alisimamia uchaguzi mdogo tarime mwaka 2008 ivyo kuonyesha kuwa ana uzoefu usiotiliwa shaka.CCM mkimkataa huyu basi mnakimbia kivuli chenu.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyu mkurugenzi ni mmojawapo ya wakurugenzi mahiri,wapole na wapenda haki lakini hila za ccm zinaweza kumfanya atoe maamuzi ambayo si sahihi.kama una kumbukumbu jiulize baada ya uchagui wa huo wa tarime nini kilimtokea?nina uhakika kuwa wananchi wa meru wanamkubali sana tu na maamuzi yake yataakisi mahitaji ya wanameru na hayataathiriwa na itikadi za chama
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwani alifanywaje baada ya uchaguzi mdogo tarime? Halafu hakufanya mizengwe uchaguzi wa 2010? Isije ikawa ni mbwamwitu mwenye sura ya kondoo!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata Jimbo moja ambalo CCM wamewahi kulalamikia utendaji wa msimamizi wa uchaguzi. Siku zote ni wapinzani ndio huwa watu wa kulalaka lalamika.
     
  5. R

    Ritts Senior Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kengemaji rudisha kumbukumbu nyuma,ccm walalamishi wakuu wakipigwa bao
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Swali zuri sana Jackbour hebu tupe jibu.
     
  7. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huwa hawalalamiki wazi wazi ila wanajua jinsi ya kumshughulikia muhusika. Ila walishawahi kulalamika mwaka 1995 wakati wa Salmini. Kuna mtu mmoja anaitwa Ally Ameir ndiye aliyelalamika lakini wanajua matokeo wlivyoyafanya
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    we mgonjwa hata habari za hii nchi huna!kaa kimya!
     
  9. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wacha ushabiki, kwani nini kipo pale Arusha?
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    ccm watakuwa wehu kama watalalamikia wasimamizi wa uchaguzi waliowaweka wenyewe!!tume yao wasimamizi wanateuliwa na ccm sasa walalamikie nini tena??
     
  11. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ajali mbaya iliyobeba roho ya mpendwa wetu Chacha Wangwe ili ilazimu tume ya uchaguzi kuitisha uchaguzi mdogo kuziba pengo la marehemu.Mapambano yalianza kama ilivyo sas katika jimbo la Arumeru.Tuache maneno mengi ngoja nikupe yaliyotokea wakati wa matokeo ya mwisho.

    Ilikuwa hivi matokeo yalikuwa yanaonyesha CHADEMA imeshinda, lakin Mh(mume wa mwana mama machachari mbunge pale Bungen) alimtishia Mkurugenzi wa wakati huo na kumlazimisha aseme CCM imeshinda na kama atatangaza CHADEMA imeshinda Mkurugenzi atapoteza kazi.Kweli Mkurugenzi alisimamia msimamo wake wa kusimamia ukweli na haki na alitangaza CHADEMA kuwa mshindi.

    Baada ya muda mkurugenzi huyo aliletewa barua yakusimamishwa kazi, kwa vile aliamini Mungu yu pamoja nae alifungua kesi mahakaman ambayo baada ya muda ilionekana hana hati na kurudishwa kazini,ila tu alihamishwa kituo na kupelekwa ARUMERU MASHARIKI ambapo ndio anasimamia uchaguzi mdogo.

    Nikiripoti kutoka hapa Usa River mji mkuu wa jimbo letu tukufu ni mim Sunguratope wa jeifuuuuuuuuuuuuuu.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    una uhakika na hilo?
     
  13. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ninge andika kama sijui??
     
  14. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Lol, sasa kwa hiyo atasimamia msimamao wake tena au?
     
  15. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa unataka nani akujibu hapo mkuu mezea mwenyewe.
     
  16. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ukweli,sio la kushangaza.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli anaweza kuhamishwa kabla ya uchaguzi.
     
  18. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    nina uhakika atasimamia haki kama walimfukuza na akaenda mahakamani akarudishwa kazini. huyo sio mnyonge anajua anachofanya.
     
  19. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...huyo ni mtu hatari sana kwa M.A.G.A.M.B.A na ni rafiki mkubwa wa HAKI,labda kama baada ya kuamia huko Arumeru alimwacha Mungu huko Tarime...
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba hawampendi mtu anayesimamia haki. Unayakumbuka ya Kenya kati ya Kivuitu na Kibaki?. Tuwe makini yasije yakatokea na hapa kwetu.
     
Loading...