Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikiti wa magomeni na CD ya DIVORCE

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ngalikihinja, Dec 23, 2009.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kuwa ile filamu ya DIVORCE ya RAY NA WENGINE imeleta mtafaruku pale msikiti wa magomeni (opposite na travetine hotel)......... kuna ukweli wowote...???? Na vile vile kuwa waislamu walitaka ipigwe marufuku........???
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Haya yanaweza kuwa ndo mojawapo katika maajabu ya dunia!...Kama ni kweli itakuwa ni katika mambo ambayo nitajivunia kuyaona katika maisha yangu..Nimeitazama ile CD, ni kweli ina mazingira ya kidini ya kiislamu sana, lakini mi nilitegemea jamii ya kiislamu wangeiona kama changamoto yao nzuri saana juu ya kufuata maadili mema...kumbe "meti onyo"..huh!
     
Loading...